cho em hỏi cách nạp tiền vào tài khoản qua SMS

T

tieutu_thjchsock

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em muốn nạp tiền vào tài khoản họcmai.vn để tham gia khóa luyện thy vip của học mãi.
cụ thể em xin hỏi em muốn đăng kí 3 khoá học sau :
_ luyện thy vip 2010: Vật lí - thầy Thạo

__Hóa học: Phương pháp giải nhanh

_Hóa học: Luyện kĩ năng trắc nghiệm

tổng cộng hết 1.060.000 đ
thỳ đc giảm giá bao nhiêu % và sau khi giảm còn bao nhiêu

vấn đề thứ 2 e muốn hỏi như sau
nếu như em mua sim điện thoại ( khoảng 6-10 cái sim viettel 100k tài khoản chính, hì hì để bu em còn dùng tài khoản khuyến mại )
để nhắn tin vào tài khoản để đăng kí 3 khoá học trên thỳ có được không
theo em biết thỳ với tin nhắn >10.000 đ thỳ chỉ được gửi không quá 10 tin nhắn có cùng nội dung từ cùng 1 sô điện thoại trong vòng 24h
nhung em gửi nhiều tin nhắn cho cùng 1 tài khoản nhưng từ nhiều số điện thoại khác nhau có đc không
mong Admin và các anh chị chỉ bảo em với em đang rất cầnb-(b-(

T

truonghan_h

em muốn nạp tiền vào tài khoản họcmai.vn để tham gia khóa luyện thy vip của học mãi.
cụ thể em xin hỏi em muốn đăng kí 3 khoá học sau :
_ luyện thy vip 2010: Vật lí - thầy Thạo

__Hóa học: Phương pháp giải nhanh

_Hóa học: Luyện kĩ năng trắc nghiệm

tổng cộng hết 1.060.000 đ
thỳ đc giảm giá bao nhiêu % và sau khi giảm còn bao nhiêu

vấn đề thứ 2 e muốn hỏi như sau
nếu như em mua sim điện thoại ( khoảng 6-10 cái sim viettel 100k tài khoản chính, hì hì để bu em còn dùng tài khoản khuyến mại )
để nhắn tin vào tài khoản để đăng kí 3 khoá học trên thỳ có được không
theo em biết thỳ với tin nhắn >10.000 đ thỳ chỉ được gửi không quá 10 tin nhắn có cùng nội dung từ cùng 1 sô điện thoại trong vòng 24h
nhung em gửi nhiều tin nhắn cho cùng 1 tài khoản nhưng từ nhiều số điện thoại khác nhau có đc không
mong Admin và các anh chị chỉ bảo em với em đang rất cầnb-(b-(

Em hãy vào đường dẫn sau, rồi chọn lần lượt vào từng môn mà mình muốn tham gia học, mức học phí cụ thể sẽ hiện ngay trên màn hình (http://hocmai.vn/course/vip.php).
Lưu ý: Các khóa học đặc biệt (Luyện thi VIP) trên Hocmai.vn không chấp nhận nạp tài khoản bằng cách soạn tin nhắn. Trường hợp dùng sim mới kích hoạt có khuyến mại thì hoàn toàn không thể nạp tiền vào tài khoản kể cả nạp cho khóa trọn gói thường.

Top Bottom