chỗ dạy offline thầy Ngọc và thầy Hùng???

N

nokia2012

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào MOD và các bạn...e rất thích cách giảng của thầy Vũ Khắc Ngọc dạy hóa và thầy Đặng Việt Hùng dạy Lý,e rất muốn học trực tiếp 2 thầy..nhưng k biết thầy 2 thầy dạy offline ở đâu?MOD và các bạn có thẻ giúp e được không ạ?..hiện e đang ở HN...e rất muốn học trung tâm 2 thầy chỉ dạy.e cám ơn

B

bi.mit.bi

Bạn không thích học trực tuyến à, mình thấy khóa học trực tuyến của 2 thầy hay và đầy đủ lắm mà. Ở nhà chả phải đi đâu chỉ việc mở máy tính lên ngồi ung dung mà học, chất lượng kiến thức chả khác gì học trực tiếp lại tiết kiệm được bao nhiêu thời gian, sức lực và tiền bạc.

H

huongnhai230

chào MOD và các bạn...e rất thích cách giảng của thầy Vũ Khắc Ngọc dạy hóa và thầy Đặng Việt Hùng dạy Lý,e rất muốn học trực tiếp 2 thầy..nhưng k biết thầy 2 thầy dạy offline ở đâu?MOD và các bạn có thẻ giúp e được không ạ?..hiện e đang ở HN...e rất muốn học trung tâm 2 thầy chỉ dạy.e cám ơn

Chịu, mình cũng không biết. Nhưng học online 2 thầy là quá ổn rồi, học trực tiếp làm gì cho bon chen vất vả chứ.
:khi (165):

D

doraem0nb0y93

thầy ngoc dậy ơ trung tâm to hoàng lê thanh nghị nhé . mình cũng đang học ở đấy . lớp ít lắm . không đoong đâu ,

B

bont

Hình như hiện tại thầy Ngọc không dạy ở đó nữa bạn à, Theo mình thì học trực tuyến chẳng khác gì học trực tiếp cả , được cái ngồi một mình một phòng nghe thầy giảng không bị phân tâm

Top Bottom