cho bit chut về phaminhthien đi

N

ninuyaa

đây ko bit bị khùng hay ko khùng điên hây ko điên ko bit chạm dây thần kinh nòa đây !

B

bonjour

Bon thấy anh Smee có sao đâu hả Et :)

nhiều khi anh ấy hơi "ông cụ" và có vẻ "bất cần đời" 1 tí nhưng mà cũng hay đó chứ :D

P

phanminhthien

HIC -UH THẰNG NAY LÀ AI VẬY ? ANH CÓ NGHE THOÁNG THOÁNG DANH TIẾNG NÓ ? NÓ TIẾNG TĂM TIẾNG TAI ...( TAI TIẾNG ) KHẮP NƠI .
Một MOD gạo cội như em mà cung không biết nó à? thằng này cũng có sức hút ghê gớm nhỉ ?? thần bí quá . Ngày xưa cũng tưng rộ lên phong trào "tìm smee mà diệt " do phongvanthan lanh đạo .chống lai sự bành trướng thế lưc của nó đó ! hàng chục trận chiến lớn nhỏ diễn ra khắp 4rum ... nhưng nó đả nhanh chóng tẫu thoát .giơ nó chang dang qui ẩn dâu dó hoặc dang giả dạng trà trộn trong 4rum ta để chờ thời cơ .Em nên cẩn thận nhá .

B

balaothuytinh

ui! chị Thủy!
em biết cha này nè, cha này có người iu rùi, hem chinh phục được đâu...:p
với cả tội chi chị phải chinh phục 1 lão già cụ thế này nhỉ ;))

P

phongvanthan

phanminhthien said:
HIC -UH THẰNG NAY LÀ AI VẬY ? ANH CÓ NGHE THOÁNG THOÁNG DANH TIẾNG NÓ ? NÓ TIẾNG TĂM TIẾNG TAI ...( TAI TIẾNG ) KHẮP NƠI .
Một MOD gạo cội như em mà cung không biết nó à? thằng này cũng có sức hút ghê gớm nhỉ ?? thần bí quá . Ngày xưa cũng tưng rộ lên phong trào "tìm smee mà diệt " do phongvanthan lanh đạo .chống lai sự bành trướng thế lưc của nó đó ! hàng chục trận chiến lớn nhỏ diễn ra khắp 4rum ... nhưng nó đả nhanh chóng tẫu thoát .giơ nó chang dang qui ẩn dâu dó hoặc dang giả dạng trà trộn trong 4rum ta để chờ thời cơ .Em nên cẩn thận nhá .
lâu lắm mới gặp anh anh Thiến ơi huhu :(( em nhớ anh lắm anh Thiến ơi :((

P

phanminhthien

de vai hom nua~ co nguoi nhan mat voi em phongvanthan a` - anh ko co choi voi em hihi

N

nutac98

em là mem mới j` mà em còn tham gia trước chị =))
thôi , hok đùa với chồng nữa :D

B

balaothuytinh

oack
em chưa biết puppy, để xem puppy xinh đến cỡ nào...
ai đó cho em nick trên 4rum của puppy đi...

N

nutac98

puppy lâu rùi hok thấy vào 4rum nhể >_< dạo này nhìu mem bay =.+! chán thía >_<

Top Bottom