Chiều cao tiết lộ cá tính

Status
Không mở trả lời sau này.
C

conangkieusa

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chiều cao tiết lộ tính cách

Ham vui thôi nha các bạn.
Bạn cao bao nhiêu mét? Số đo thể hiện tính cách của các bạn đó, nếu đúng hãy thanks mình nha. Đo và chọn chiều cao đi nha:

Dưới 1m42

1m42 - 1m44

1m45 - 1m46

1m47 - 1m49

1m50 - 1m56

1m57 - 1m59

1m60 - 1m64

1m65 - 1m67

1m68 - 1m69

1m70 - 1m72

1m73 - 1m74

1m75 trở lên

Last edited by a moderator:
C

congchuahoahong2000

Mình cao 1m47- 1m49,...................................
......................Giải đáp hộ mình nha

C

conangkieusa

Mình cao 1m47- 1m49,...................................
......................Giải đáp hộ mình nha

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn rất táo bạo và liều lĩnh. Bạn đúng nghĩa là một nhà thám hiểm, bạn thích một cuộc sống đầy hồi hộp, ly kỳ. Bạn rất có uy tín, bạn luôn thành công trong việc lôi kéo mọi người làm theo sự sắp xếp của mình. Bạn cởi mở với tất cả mọi người trên thế giới và thật dễ dàng để kết bạn với họ. Bạn có rất nhiều bạn bè. Trong cuộc sống, bạn có rất nhiều con đường để lựa chọn, có nhiều cảnh cửa đang mở ra và chào đón bạn đấy.

S

sj_oppa

chị xem cho em 2 cái luôn nha

1m65 - 1m67

1m75 trở lên

H

happy.swan

Mình giống Q thì chọn ở đâu?
Chẳng lẽ không có tính cách cụ thể à?

C

conangkieusa

1m53 nhé
...........................................................

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người vô cùng tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách.
/:)/:)Đúng không nhỉ****************************?????

C

conangkieusa

chị xem cho em 2 cái luôn nha

1m65 - 1m67
Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn tự tin, đầy tham vọng và rất năng động. Bạn là người luôn tỏa sáng, rất hớn hở, người khác ví bạn như ánh mặt trời tỏa nắng. Bạn khá thành công, vì bạn là một nhân viên thông minh dù không phải là người chăm chỉ. Thỉnh thoảng, bạn hơi liêu ngạo và tự mãn, bởi bạn quá tự hào vào bản thân.

1m75 trở lên
Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người nhạy cảm và sống thiên về trực giác. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có lòng say mê với nghệ thuật.

C

conangkieusa

Hi.xem xong cho em % chính xác nhé, thật lòng đó nha

1m60 - 1m64 nhé, xem có đúng k nào.....................:D
Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất thân thiện. Bạn là người rất nồng ấm và hướng ngoại. Bạn là con người của xã hội. Bạn là người có giá trị hài hòa, luôn đóng vai trò trung gian hòa giải. Bạn là người trung thực và nồng nhiệt. Bạn biết khi nào thì việc nói lên sự thật sẽ tốt hơn cho người khác, vì thế, bạn không phải là người dễ làm người khác mất lòng. Bạn luôn được yêu mến và tán thành. Thật may mắn, bạn là một trong những người dễ kiếm được người yêu nhất thế giới này.
;));))=D>=D>

H

hungasdfghjkl

Xem giúp tớ 1m52 nhé. Khổ cho mình quá, cái chiều cao không đi đôi với cân nặng.
Cao 1m52 mà nặng ?? ??? 30,5kg ??? "shock"

C

conangkieusa

Xem giúp tớ 1m52 nhé. Khổ cho mình quá, cái chiều cao không đi đôi với cân nặng.
Cao 1m52 mà nặng ?? ??? 30,5kg ??? "shock"
[FONT=&quot]Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người vô cùng tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách[/FONT]

C

conangkieusa

Hèm tớ cao 1m50-1m56
>.....................................< giải hộ tớ nữa.^^

Đại khái thì nó là thế này][FONT=&quot]Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người vô cùng tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách[/FONT]

D

dinhthimai9x

Chiều cao của tớ 1m58 đến 1m59 bạn xem giùm mình nha .................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom