Ngoại ngữ [chia sẻ] 450 bài tập trắc nghiệm phần trọng âm

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn!!!

Lại một lần nữa ghé qua box Anh. Lần này Nhật sẽ chia sẻ một tài liệu sưu tầm về trọng âm, một trong những dạng câu hỏi khá phổ biến và xuất hiện trong hầu hết các đề thi môn tiếng Anh. Tuy chỉ chiếm khoảng 2 - 3 câu thôi nhưng chắc chắc là các bạn không muốn bỏ qua đâu đúng không???

Tài liệu có 35 trang bao gồm 3 phần: Lý thuyết, Các câu hỏi và Đáp án ở phía dưới cùng. Hãy xem ngay các bạn nhé!!! :D

TẢI TẠI ĐÂY nếu bạn không xem được trực tuyến

0948207255

Banned
Banned
30 Tháng sáu 2018
778
243
76
Chào các bạn!!!

Lại một lần nữa ghé qua box Anh. Lần này Nhật sẽ chia sẻ một tài liệu sưu tầm về trọng âm, một trong những dạng câu hỏi khá phổ biến và xuất hiện trong hầu hết các đề thi môn tiếng Anh. Tuy chỉ chiếm khoảng 2 - 3 câu thôi nhưng chắc chắc là các bạn không muốn bỏ qua đâu đúng không???

Tài liệu có 35 trang bao gồm 3 phần: Lý thuyết, Các câu hỏi và Đáp án ở phía dưới cùng. Hãy xem ngay các bạn nhé!!! :D

Đọc 450 câu chỉ để làm vài câu???

• Like
Reactions: phuongdaitt1

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
biết thế nhưng đọc với số lương khủng khiếp như vậy thay vì đọc các dạng liệu có nên không?
À, đây chỉ là tài liệu để bạn tham khảo thôi!!! Bạn đọc hết một câu cũng không mất bao nhiêu thời gian đâu nhé, chủ yếu là mình đọc qua, xong rút kinh nghiệm thôi chứ không ai bảo bạn phải nhớ hết nhé!!! :D:D

• Like

Huỳnh Thanh Trúc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng ba 2018
1,263
1,209
176
Phú Yên
THCS Đinh Tiên Hoàng
Chào các bạn!!!

Hay lắm anh ơi, em đang cần cái này....:)

• Like

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
ủa? sao trên tài liệu ghi là 350 mà bài đăng ghi là 450?????
Anh Nhật ghi nhầm 3 thành 4 thôi mà =))
@Hồng Nhật sửa lại chớ có người kiện kìa anh :D
haha, tại em thấy lạ mới hỏi thôi mà =))
No, no..... không phải 350 đâu, thật ra là thầy/cô soạn tài liệu này sai ấy chứ, anh đếm ra 450 câu mà!!! :D:D
Hay lắm anh ơi, em đang cần cái này....:)
Cám ơn em!!! ^^

Top Bottom