Chị iu

L

lananhhoang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chị ak....cảm xúc của e bây giờ thật hỗn độn, ....''lời muốn nói uk?'',...e có rất nhìu điều muốn nói vs chị...nhưng e bit chị sẽ không nghe đươc=((Vì sao uk? vì em bit giờ này chị đang phải nằm trong phòng bệnh hồi sức, chị đang mê man, chị không nhân thức được mọi việc:-SSChị e mình tuy mới quen nhau nhưng chị là người chị tốt nhất của em.....Chỉ có chị là người luôn lắng nghe những câu chuyện ngốc xit của em,cho e ý kiến về mí cậu bạn cùng khối, dạy cho em nhiều thứ: từ việc làm sao để giữ mắt k cận khi ngồi net nhìu cho đến những bài toán bất đẳng thức khó nhằn:-*.Tuy cùng là con gái nhưng đôi khi e thầm ghen tị vs chị: chị có tất cả, chị hoàn mĩ......tuy nhiên k phải vì điều đó mà chị ích kỉ, chị sống rất chân thành, tốt bụng và dễ mến. Chả trách xung quanh chị lúc nào cũng có nhìu vệ tinh bám theo;)..E thik nhìn chị cười...chị rất hay cười....chị nói đời đẹp lém e ak...chị trách e hay suy nghĩ vẩn vơ.....từ khi quen chị e trở nên tốt hơn, e sống có mục đích và mạnh mẽ. Nhưng tại sao khi em bắt đầu cảm nhận cuộc sống có gam màu hồng thì chị lại không cười nữa:|Hum nay đã là ngày thứ 2 chị nằm trong viện, hồi chiều e mới vào thăm chị, nhìn chị mà em không cầm nổi nước mắt=(( Không còn là chị gái hay cười, xinh xắn, hoạt bát của e như ngày nào nữa.....giờ chị nằm đấy như 1 cái xác không hồn, xanh xao và yếu ớt:-SSHai cánh tay của chị thâm tím do chích dịch nhiều, làn da trắng bệch thiếu sức sống...chị mặc bộ quần áo bệnh nhân mà em ngỡ chị độn vải=((...Chị thích làm bác sĩ nhưng em bit chị không thích bệnh viện chút nào...đêm nay trời trở gió,..tuy chị vẫn mê man nhưng em bit chị rất lạnh.....chị nằm đấy , từng nhịp thở khó khăn và yếu ớt....xung quanh chị một màu trắng u ám, lạnh lẽo bao trùm. Đêm nay trời trở gió, cơn gió cuối đông....em bit nếu đêm nay chị vẫn không tỉnh thì ngày mai chị sẽ phải chuyển viện..và như vậy em sẽ không được nhìn thấy chị nữa, cho dù đó chỉ là chị mệt mỏi và yếu ớt=((..chị gái của em ak...chị mở mắt đi chứ, có rất nhìu người mong chờ điều đó dấy chị có bit k?....Em hj vọng mai ngủ dậy em sẽ được nghe tin lành của chị....Đời vẫn còn màu hồng vì..em vẫn có chị ở bên:-*

Last edited by a moderator:
Top Bottom