Chết rồi các bạn ơi.

J

j3oyshockg4

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay mình làm bài viết số 1 đề : Nói về người thân làm em trưởng thành :eek: chẳng hiểu mình không đọc rõ đề hay bí quá nên đã viết về bạn giúp mình khôn lớn :-SS Các bạn thấy mình có cơ hội qua kì này không =(( Mình sợ lắm:|

J

j3oyshockg4

1 người bạn giúp mình khôn lớn qua 3 sự việc (theo bài của mình) đề củng có nói là qua sự việc ỏ giúp đỡ khôn lớn

J

j3oyshockg4

Mình hỏi bạn mình ai cũng im lặng hay lắc đầu :(( Không biết cô có nghĩ thoáng không hay ...

J

j3oyshockg4

Ý mình là đề viết về người thân mà mình lỡ viết về bạn có sao không :|

T

thuyhoa17

theo tớ nghĩ thì người bạn cũng là 1 người thân mờ ^^

Còn việc có qua kì đó hay ko là tùy thuộc vào nội dung mà của bài viết mà bạn đã làm, nếu bạn làm bài tốt thì tớ nghĩ chắc thầy cô cũng ko quá bắt chẹt việc người thân đó bắt buộc phải là 1 người trong gia đình.

A

angels_96

Hôm nay mình làm bài viết số 1 đề : Nói về người thân làm em trưởng thành :eek: chẳng hiểu mình không đọc rõ đề hay bí quá nên đã viết về bạn giúp mình khôn lớn :-SS Các bạn thấy mình có cơ hội qua kì này không =(( Mình sợ lắm:|

Mình thấy bạn làm chẳng được điểm cao đâu :) . Đề là :"Nói về người thân làm em trưởng thành".Thì phải nói những thành viên trong gia đình mình ( Bố,mẹ,.. ) chứ sao lại nói về bạn.@-)

V

vitconvuitinh

Nhưng mình nghĩa là ko seo đâu, bạn thì cũng là người thân xung quanh mình thui. Cố lên, ko qua đợt này thì đợt khác, có gì phải sợ!

T

toi0bix

Nếu làm bài về bố mẹ ong bà thì sẽ được điểm cao hơn . Còn bạn thân thì còn tuỳ thuộc vào cô giáo nghĩ ;)) Tuỳ thuộc cả vào nội dung bài làm của em nữa .
@ : Sửa tiêu đề đi em nhé ;))

L

lantrinh93

buồn cười quá nhĩ
người thân làm bạn trưởng thành
tớ nghĩ cũng giống các bạn khác
nếu bài làm cậu thuyết phục cô giáo
khiến cô nghĩ người bạn mà cậu muốn truyến tải ,giống như người thân trong gia đình cậu vậy
thì sẽ tạm chấp nhận

K

keobong996

ừm mình cũng nghĩ là không sao nếu trong bài văn bạn coi bạn ấy như người thân!

Top Bottom