Thắc mắc Chèn link

Lacy Jogu

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng bảy 2019
239
326
76
16
Hà Tĩnh
THCS lê bình

Khoảng lặng..

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng tư 2020
1,185
3,332
331
Phú Yên
HOCMAI Forum
cho mình hỏi sao mình trả lời người khác lạ có dòng chữ bạn chỉ được kèm 1 link(s)
Các bạn giúp mình giải thích với , mình cảm ơn rất nhiều
Vì tính theo trình độ học, bạn phải tới Học sinh tiến bộ hoặc hơn thì mới được 2, 3,... links nhé ! Còn lại từ Học sinh tiến bộ trở xuống thì chỉ được có 1 links thôi nha !

Lacy Jogu

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng bảy 2019
239
326
76
16
Hà Tĩnh
THCS lê bình
Vì tính theo trình độ học, bạn phải tới Học sinh tiến bộ hoặc hơn thì mới được 2, 3,... links nhé ! Còn lại từ Học sinh tiến bộ trở xuống thì chỉ được có 1 links thôi nha !

mà này sao mình trả lời bạn vẫn đc

Last edited by a moderator:

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,609
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
cho mình hỏi sao mình trả lời người khác lạ có dòng chữ bạn chỉ được kèm 1 link(s)
Các bạn giúp mình giải thích với , mình cảm ơn rất nhiều
Đây nhé!
Quyền hạn thành viên chỉ được chèn 1 link vào bài viết thôi
Còn phần bạn trả lời bài viết 2 lần trên kia là trả lời bao nhiêu cũng được chỉ giới hạn dưới 50 000 từ thôi nhé!
Bạn thắc mắc vậy có phải là do bạn trả lời người khác bạn copy ở ngoài nên có link ẩn và bạn không biết không vậy?
Mình chỉ nhắc chút thôi nhưng mong la bạn nắm rõ một nội quy mới đổ xung của diễn đàn là không copy link ngoài nhé! Thông tin những web được copy ở đây
Hmm... nói một chút thì mình thấy HMF cho phép quyền hạn như vậy cũng là để khuyến khích các thành viên tham gia và hoạt động sôi nổi đấy! Chúc bạn một ngày tốt lành nhé!

Top Bottom