CHAN WE' NE` PA` KON UI!!! HIX HIX

Status
Không mở trả lời sau này.
X

xuanduy1611

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mùa thi Đại Học gần đến rùi, dza^y mà seo thấy buồn we'' ah`, đôi lúc thấy chán nản nữa chứ. Tâm lý luôn đè nặng lên vai mà hok bít làm seo để xả street hết á. Hix, lúc nao` cũng nghe bên tai những lời dặn dò, nhắc nhở của các " CỤ " hết, nào là: " ráng học đi con, năm nay thi khó lắm đó" nào là " lo mà mọc đi, thi rớt đại học là chết với tui đó" rồi là.............. ôi thôi bao nhiêu là nhũng thứ khác nữa. Chán như con gián luôn vậy đó. Có ai có cách gi` giảm street cho minh` hok , giúp mình với , help me !!!
nick của mình nè hiepkhachkhongtinhyeu1689
Cảm ơn trước nha

H

huonggianghn

về vấn đề này thì ai cũng vậy cả thui .Ba má tui cung suốt ngày những điệp khúc ấy chỉ biết cố găng thôi đến đâu thì đến
nhưng lúc chán có thể buôn diện thoại với bạn bè 1 lúc là hết ngay ấy mà

B

babybye

ai chẳng vậy tui bây giờ chán tất cả nhưng vẫn phải cố để học mà thi thôi

B

babybye

uh cố lên đừng ủ rũ đừng chùn bước hãy tiến lên đừng gục ngã nhé
tui có thể biết nick của hoangyk ko tui tò mò về ông quá muốn làm quen nick tui nè snowangel_2saw

X

xuan12c1

nhung cac ban cu nghi xem neu chung ta ko hoc thi tuong lai mo mit lam do
chi con co may ngay nua la thi roi co len nha cac ban ,nhung thien tai cua dat nuoc

L

luckhuc

xuan12c1 said:
nhung cac ban cu nghi xem neu chung ta ko hoc thi tuong lai mo mit lam do
chi con co may ngay nua la thi roi co len nha cac ban ,nhung thien tai cua dat nuoc

Ôi trời! Biết là đúng nhưng nghe cứ như lời lẽ của 1 bác phụ huynh nào ý! Sợ quá

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom