Chân dung diễn viên Hàn trước và sau

B

bim4

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

có ai xem xong shock không nhỉ ? BIm xem xong thấy cực kì chán nản

A

adn

không thành vấn đề,nếu họ diễn xuất thực sự giỏi thì vẫn có người hâm mộ như thường.Còn về chuyện chỉnh sửa dung nhan:đó là nhu cầu làm đẹp của mọi người.Chẳng có vấn đề gì to tát khi sửa sang lại dung nhan cho phù hợp với công việc của mình.

B

bonjour

chỉ có chị Song hye Kyo là đẹp tuyệt vời
1 vẻ đẹp ko thể dùng từ gì để tả
quá xinh đẹp
hồi học trung học cuũngrất xinh

V

visaosang

uhm... mình thấy có nhiều tấm cũng của một người cũng giống nhau đấy chứ, có thể trước đây họ còn nhỏ nên chưa ý thức việc làm đẹp, còn bây giờ lớn thì khác

E

emcutehehe

ôi mẹ ơi
tao phải mở ngay 1 viện thẩm mĩ mới đựoc
hốt đựoc khối tiền
mẹ ơi
sức mạnh của chỉnh sửa mông má trang điểm>>>khủng

có bạn gái nào ở trên rum đi thẩm mĩ chưua vậy?

V

vietdreamerz

Ai chả muốn mình đẹp hơn.
Trách hộ sao đc.
Đi thẩm mỹ cũng chẳng có gì là xấu.

C

cantimchong

huhu rõ ràng ảnh kwon sang woo la` giả.nhìn ko tin nổi.co' nhiều ảnh ko thật.nhin` bit' ngay

D

dadaohocbai

Sau này đi ra đường kiếm được 1 em vẻ đẹp thuần khiết cũng khó!!!Nhưng cũng hok phản đối thẩm mĩ viện.Mĩ viện càng nhìu thì người ta mới càng quí vẻ đẹp tiềm ản:D:D

C

creativeness

em là mem mới
cho em có ý kiến
em thấy bây rừ hơi khó tìm được 1 diễn viên hông đi thẩm mĩ nên chẳng có j đáng ngạc nhin cả
quan trọng hơn là diễn xuất của họ

C

chini106

sax, chôm mí cái hình tự hồi thập niên nhiu nhiu đó ra roài so sánh với hiện tại, chẳng có gì hay ho, họ là diễn viên, ca sĩ thì ngoại hình tất nhiên phải wan trọng roài, thiết nghĩ, các bạn thik vẻ đẹp tự nhiên, vậy thử trả lời xem, khi xem những chương trình truyền hình, thấy những người xấu [vẻ đẹp tự nhiên] các bạn sẽ nói gì???
Ngược lại nếu thấy những người đẹp các bạn sẽ nói gì ???
:-w:-w Đừng đòi hỏi ở người khác quá nhiều .
Thẩm mĩ viện ko xấu mà

S

sweetnightmare

Han Ga In (phim "LỐI SỐNG SAI LẦM" có qua "dao kéo" không mấy bạn??????

Mình rất thích vẻ đẹp của cổ!!!^_^

Top Bottom