Cấu trúc đề thì ĐH-CD môn TOÁN

A

a123050

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình đã xem cấu trúc đề thi của bộ rồi, nhưng mình vẫn còn một số thắc mắc mong các bạn giải đáp giúp!
1. Trong phần "phương trình, bất phương trình, hệ phương trình đại số" thì có bao hàm phương trình, bất phương trình, hệ phương trình mũ và lôgarit không? Vì mình học không tốt phần này nên mình không muốn có phần này trong đề thì :-D
2. Phần lôgarit và phần mũ ấy liệu có phải nếu có thì chỉ có ở phần riêng của chương trình nâng cao không? còn phần chung thì không có!
thanks mọi người nhiều!

V

vht2007

Nếu mình nhớ ko nhầm thì "phương trình, bất phương trình, hệ phương trình đại số" thì có bao hàm phương trình, bất phương trình, hệ phương trình mũ và lôgarit
Nhưng đúng là phần pt, hpt, bpt, hbpt mũ và lôgarit là của phần nâng cao, trường tớ vừa rồi thi thử ra phần này bị "đánh" cho te tua :D

A

a123050

uh! cảm ơn vht2007 nhé! Mình sợ phần này lắm, chị sợ nó ra vào phần chung thôi! nó mà ra vào phần chung thì tâm lí mình nhìn thấy là cũng mất bình tĩnh luôn :D mong sao cho nó ko vào phần chung ;)

Top Bottom