candy_ngố_kute_tìm bạn thi khóa 2010 trường sư phạm

H

hoangminh_bk2007

Oa . Xinh quá . Kiểu này có khi mình phải bỏ trường này để thi Sư phạm thôi :D

B

boy_ht

hihi.xinh quá ta.cho mình làm quen với nhé.có lẽ mình cũng phải chuyển qua thi sư phạm thôi

H

hoangminh_bk2007

he he . Em có định thi sư phạm Hà Nội không đấy ? Có thì cho anh thi với nhé ? :D . Anh đang học năm thứ 3 ĐH Bách Khoa Hà Nội ah . Làm quen cho vui không em ? :D

C

candy20ck8

vâng , rất hân hạnh ^^, đâu đâu anh nào thi sư phạm . thầy giáo khó lấy vợ lém chỉ lấy đc cô giáo thôi

X

xilaxilo

bạn ơi mình chỉ thick cái ảnh thứ 2 thui. ko nhìn rõ mặt nên thấy xink.

lời khuyên : chụp xa xa 1 chút :p:p:p

góp ý : nên làm wen vs zai khối A thú vị lắm đó :)>-:)>-:)>-

H

hoangminh_bk2007

vâng , rất hân hạnh ^^, đâu đâu anh nào thi sư phạm . thầy giáo khó lấy vợ lém chỉ lấy đc cô giáo thôi

Hi hi . Thế nếu anh thi sư phạm thì anh là thầy giáo còn em là cô giáo rồi nhỉ ? --->........
yahoo của anh nè : hoangminh_bk2007 . Cho anh add yahoo của em nha . Ah truyện em viết hay lắm :D Nếu post tiếp truyện nào nữa thì pmmm anh với nhé .

C

candy20ck8

vâng ok. em đang tiếp tục viết đây, tất nhiên rùi khối A rất dễ mến, nhưng mà đang mún học hỏi kinh nghiệm ôn thi khối D cơ . hì hì

O

oack

Ừa ừa zai khối A cực kì kute luôn:D điển hình là Oack :p hehehe!:D mà trông Kẹo cũng kute thật nhưng mà quen anh kia oy lên Oack xin rút lui :D hjhj định thi Sư Phạm nhưng lại mất hứng oy :p

H

hoangminh_bk2007

Ừa ừa zai khối A cực kì kute luôn:D điển hình là Oack :p hehehe!:D mà trông Kẹo cũng kute thật nhưng mà quen anh kia oy lên Oack xin rút lui :D hjhj định thi Sư Phạm nhưng lại mất hứng oy :p

X_X Quen chứ có phải gì đâu mà cậu đã nản sớm thế ? Thích thì anh em mình cạnh tranh công bằng với nhau ? OK chứ ;):D
định thi Sư Phạm nhưng lại mất hứng oy :p
Con trai gì mà chưa gì đã nản thế ? Cố gắng lên nào :)

X

xilaxilo

sặc tiết mà chết lun. xiilaxilo dễ thương gấp 10 :p:p:p

Ừa ừa zai khối A cực kì kute luôn điển hình là Oack hehehe! mà trông Kẹo cũng kute thật nhưng mà quen anh kia oy lên Oack xin rút lui hjhj định thi Sư Phạm nhưng lại mất hứng oy

xink là dc. ứ cần bit vào đâu. xilaxilo thik tất

Hi hi . Thế nếu anh thi sư phạm thì anh là thầy giáo còn em là cô giáo rồi nhỉ ? --->........
yahoo của anh nè : hoangminh_bk2007 . Cho anh add yahoo của em nha . Ah truyện em viết hay lắm Nếu post tiếp truyện nào nữa thì pmmm anh với nhé .

truyện j đấy. cho tớ đọc vs :):):)

C

candy20ck8

hở cũng bình thường thui nhưng biệt danh từ nhỏ đã là candy rùi. gọi nhìu là kẹo thành quen lun . hì

O

oack

hờ hờ X( xilaxilo rất đểu nhá X( sao lại gianh mất của tui thế nhỉ ;)) a Hoangminh thích cạnh tranh với Oack ko far :)) e đây ok liền ;)) xilaxilo muốn tham gia ko :p

Top Bottom