cần sự giúp đỡ của hocmai về việc đổi khóa học

T

thaidohoang94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em muốn hỏi hocmai về việc đổi khóa học môn sinh thành khóa môn lý của thầy hùng tuy em đã đăng ký khóa lý của thầy thạo rồi nhưng em vẫn mún có thêm kiến thức về phương pháp làm bài tập do thầy hùng dạy! em tha thiết xin hocmai chuyển qua khóa học em đề nghị được không ạ? nếu hocmai muốn, em sẽ trả thêm tiền cho việc học bài giảng môn sinh và tiền thêm của khóa học! em quyết định khối chính mình là khối A nên em xin hocmai giúp đỡ em! em xin chân thành cảm ơn.

H

hocmai.cskh

em muốn hỏi hocmai về việc đổi khóa học môn sinh thành khóa môn lý của thầy hùng tuy em đã đăng ký khóa lý của thầy thạo rồi nhưng em vẫn mún có thêm kiến thức về phương pháp làm bài tập do thầy hùng dạy! em tha thiết xin hocmai chuyển qua khóa học em đề nghị được không ạ? nếu hocmai muốn, em sẽ trả thêm tiền cho việc học bài giảng môn sinh và tiền thêm của khóa học! em quyết định khối chính mình là khối A nên em xin hocmai giúp đỡ em! em xin chân thành cảm ơn.
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ các khóa học trên Hocmai.vn.

Do thời gian em đăng kí khóa LTĐB môn Sinh học từ ngày 13/10, đã quá thời gian quy định để chuyển đổi khóa học nên Hocmai.vn không thể giúp đỡ theo đề nghị của em.

Tuy nhiên em có thể đăng kí học từng bài của khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng, kết hợp với đó là ôn luyện nhuần nhuyễn kiến thức trong khóa thầy Thạo bởi thầy Thạo là một giáo viên dạy giỏi, phương pháp của thầy là giúp các bạn học sinh hiểu được bản chất của hiện tượng Vật lí, từ đó làm được nhiều dạng bài tập từ dễ tới khó. Nếu em học kĩ khóa LTĐB môn Lí thầy Thạo, chắc chắn em hoàn toàn tự tin khi bước vào kì thi Đại học.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

T

thaidohoang94

dạ không đổi cũng không sao đâu ạ! để môn sinh ấy học cũng được! em không muốn học từng bài lẻ đâu.thà mua luôn khóa lý sướng hơn! cảm ơn hocmai đã thêm nhắc nhở em!

Top Bottom