CẦN người bảo vệ em gái

Status
Không mở trả lời sau này.
A

alucky

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tớ là alucky chị của traitimvodoi1994
em tớ đã 16 tuổi tớ cần người bảo vệ cho nó trong khi tớ đi vắng và cho nó được đóng vai "nhân vậtchính " (tớ cũng hok bit nó nói về cái gì cả)vậy ai có thể thay tớ làm nhiệm vụ cao cả này ?
nhớ là boy từ 17 tuổi trở lên đến 20 tuổi thôi
XIN CẢM ƠN NGƯỜI ĐÓ
vì mai tớ hok ở đây nữa nên việc chọn lựa sẽ do em tớ traitimvodoi đảm nhiệm(nếu nó đồng ý với việc này của tớ)
hi vọng rằng nó đồng ý và người bảo vệ nó sẽ tốt với nó(chưa hỏi qua ý kiến của nó)

A

alucky

bn ơi tớ hok tìm cho tớ mà tìm cho em gái phải hỏi ý kiến đã bn ạ vì khi lập ra tớ chưa kịp hỏi nó j` cả.mà tó thấy bn là girl đấy (kém tuổi tớ tớ sinh 92)

Last edited by a moderator:
T

traitimvodoi1994

chị làm trò j` thế này em ko cần ai bảo vệ hết .em là traitimvodoi ko cần ai bảo vệ cả dẹp ngay cái này đi.mà mai chị đi ròi vẫn o wên phá à

C

congaigiaitoan_5

=))

nhân vật chính bị tiêu tong=))

thoai

tội lỗi tội lỗi

mod khoá pic

T

toi0bix

bn ơi tớ hok tìm cho tớ mà tìm cho em gái phải hỏi ý kiến đã bn ạ vì khi lập ra tớ chưa kịp hỏi nó j` cả.mà tó thấy bn là girl đấy (kém tuổi tớ tớ sinh 92)
Òa ,thế bạn đã điều tra tung tích của tớ rồi cơ à ,ghê nhể ,thế làm chị gái BV em ko đc à :))
Nhưng ko cần thì thôi ,có mí cô em gái cần tớ BV nữa kia kìa :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom