cần lập nhóm hoc lý 11

T

tungtantien2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

làm bài tập lý một mình cũng buồn , lập một nhóm lý học cho bớt cô đơn :p:p:p , chủ yếu để học tập , trao đổi kinh nghiệm với nhau , có ai tham gia cùng với mình không nào:)>-:)>-:)>-:)>- , nếu ai có nhóm rùi thì cho mình tham gia với nhe'

L

lucky_star114

mình cũng muốn tham gia mình học lý bad lắm nếu bạn hok chê thì mình cùng học nha!

T

tungtantien2

tình hình như vậy là tạm ổn rùi , may' bạn thống nhất giờ giấc với nhau đi , đây là nick yahoo của mình : tungtantien2007:D

P

phuong10a3

to cung tham gia với
li 1 phan tụ diện tớ ga lắm....................................................................

T

tungtantien2

vậy là đuợc rùi , chúng ta sẽ học vào tối thứ 3, 5,7,CN lúc 19h ok ?
add nick yahoo cua mình tungtantien2007 , mình sẽ lập 1 room chat cho các bạn
chúng ta theo chương trình học tại trường , các bạn cố gắn làm hết sách bài tập , chỗ nào không hiểu thì hỏi anh em . Sau đó nếu nhóm ổn định kiến thức cơ bản >> cùng nhau làm bài tập nâng cao ( kể cả bài tập các chương trước ,mỗi bạn cố gắn đóng góp bài tập nhé ) , nếu giải không ra đành post lên forum nhờ pro thui :cool: , duyệt ý kiến của mình ko ???!! , được thì tuần sau làm lun

L

l94

vậy là đuợc rùi , chúng ta sẽ học vào tối thứ 3, 5,7,CN lúc 19h ok ?
add nick yahoo cua mình tungtantien2007 , mình sẽ lập 1 room chat cho các bạn
chúng ta theo chương trình học tại trường , các bạn cố gắn làm hết sách bài tập , chỗ nào không hiểu thì hỏi anh em . Sau đó nếu nhóm ổn định kiến thức cơ bản >> cùng nhau làm bài tập nâng cao ( kể cả bài tập các chương trước ,mỗi bạn cố gắn đóng góp bài tập nhé ) , nếu giải không ra đành post lên forum nhờ pro thui :cool: , duyệt ý kiến của mình ko ???!! , được thì tuần sau làm lun
cho mình ké với
nhưng cái dụ time thì hơi mệt
bạn có thể chuyển đến khoảng \geq9h thì tốt biết mấy :D

T

tungtantien2

cho mình ké với
nhưng cái dụ time thì hơi mệt
bạn có thể chuyển đến khoảng \geq9h thì tốt biết mấy :D

ok , để thống nhất cho nhiều bạn thi` room chat yahoo cua nhom' mình sẽ open từ 19h den 23h vao` thứ 2,3,5,6,cn ok ?? vào bất kì lúc nào cũng dc

Top Bottom