cần giúp đỡ

M

madoilinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình học không được tốt phần bài mà có chuyển đổi
tính D,d như cho thanh sắt vào nước rồi cân bằng
mấy dạng như thế mình học không có vô( chính xác là quên hẳn rùi)@-)

các bạn có thể giúp mình đưa ra một số bài làm
cùng với cách giải được không:(

P

padawan1997

Không thầy đố mày làm nên, làm nên mày quên luôn thầy :)). Đó là câu nói ngày xưa, bây h ko thầy ta tìm sách giải, học thầy không tày lời giải. Bạn cố gắng kiếm 1 sô cuốn sách mình nói sau đây( hơi hiếm, nếu bạn ở Hà Nội mình có thể cho mượn): 500 bài tập vật lí THCS của Phan Hoàng Văn, 200 bài tập vật lí THCS của Pgs/Pts Vũ Thanh Khiết, 121 bài tập Vật lí cho học sinh chuyên Lí 8 của Pts/Pgs Vũ Thanh Khiết(1997). Cứ tạm 3 quyển đó đã, nếu cảm thấy vẫn dễ:| thì mình chỉ bạn quyển tổng hợp các đề thi vào chuyên ams, tổng hợp, năng khiếu HCM... của thầy Lương Tất Đạt. Bạn mà thấy vẫn dễ wa thì mình ^:)^

T

tuan9xpro1297

Không thầy đố mày làm nên, làm nên mày quên luôn thầy . Đó là câu nói ngày xưa, bây h ko thầy ta tìm sách giải, học thầy không tày lời giải. Bạn cố gắng kiếm 1 sô cuốn sách mình nói sau đây( hơi hiếm, nếu bạn ở Hà Nội mình có thể cho mượn): 500 bài tập vật lí THCS của Phan Hoàng Văn, 200 bài tập vật lí THCS của Pgs/Pts Vũ Thanh Khiết, 121 bài tập Vật lí cho học sinh chuyên Lí 8 của Pts/Pgs Vũ Thanh Khiết(1997). Cứ tạm 3 quyển đó đã, nếu cảm thấy vẫn dễ thì mình chỉ bạn quyển tổng hợp các đề thi vào chuyên ams, tổng hợp, năng khiếu HCM... của thầy Lương Tất Đạt.

Top Bottom