Càn giúp đỡ vật lý

P

phamhoangtung9a7@gmail.com

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện giờ mình đang lớp 11 nhưng mấy năm trước mình lười học nên vật lý ko nắm được. Hiện giờ mình đang cần tư vấn nên đọc cuốn nào để khái quát kiến thực VL từ lớp 6 -> 10 bởi vì lớp 6 7 8 đôi lúc kiến thức n1o trùng nhau. Mình ko biết có nên tiến hành đọc hết lại từ lớp 6 -> 10 ko . Mình cảm ơn các bạn :)

S

saodo_3

Hiện giờ mình đang lớp 11 nhưng mấy năm trước mình lười học nên vật lý ko nắm được. Hiện giờ mình đang cần tư vấn nên đọc cuốn nào để khái quát kiến thực VL từ lớp 6 -> 10 bởi vì lớp 6 7 8 đôi lúc kiến thức n1o trùng nhau. Mình ko biết có nên tiến hành đọc hết lại từ lớp 6 -> 10 ko . Mình cảm ơn các bạn :)

Em định ôn tập kiến thức từ lớp 6 đến lớp 10 để làm gì ?

P

phnglan

bạn nói không nắm được mấy, nghĩa là vẫn nắm được chút ít phải không?
nếu vậy bạn có ý nghĩ đọc lại cũng được, càng khắc sâu vì dù gì cũng biết rồi

K

khanguyen9

Anh nên xem lại và tóm tắt tất cả những ý chính lại thành từng phần, phần nào nắm chắc rồi thì thôi, nắm chưa kĩ thì nên xem lại, không nắm được ý nào thì đọc kĩ lại, làm nhiều bài tập, không hiểu nữa thì lên Box lý hỏi.;)

Top Bottom