Cần giúp đõ gấp

K

kendovietnam

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đã tham gia luyện thi ở hocmai ngay từ ngày lên báo..nhưng hôm nay em muốn hỏi các MOD về chức năng có đáp án và lời giải thích trong phần luyện thi,nhưng em không thể tìm được bài giải hay lời giải thích mà chỉ có đáp án,có nhiều câu em làm đúng nhưng đáp án trong hocmai lại khác,em không bít phải giải theo cách nào nên mong các MOD giúp đỡ

M

Moderator

kendovietnam said:
em đã tham gia luyện thi ở hocmai ngay từ ngày lên báo..nhưng hôm nay em muốn hỏi các MOD về chức năng có đáp án và lời giải thích trong phần luyện thi,nhưng em không thể tìm được bài giải hay lời giải thích mà chỉ có đáp án,có nhiều câu em làm đúng nhưng đáp án trong hocmai lại khác,em không bít phải giải theo cách nào nên mong các MOD giúp đỡ

Chào em,
Chức năng công bố đáp án kèm lời giải thích đang được hệ thống cập nhật và chuẩn bị đưa vào trong thời gian sớm nhất, em vui lòng chờ thêm một thời gian nữa nhé.
Trong quá trình làm bài, nếu gặp bất cứ thắc mắc về nội dung câu hỏi cũng như đáp án, em hãy ghi lại và gửi trực tiếp cho người quản lý để được giải đáp nhé. Vì em nói chung chung như thế này thì anh cũng rất khó để trả lời.
Chúc em thit tốt!

K

kendovietnam

rất vui vì nhận được trả lời của MOD mong rằng MOD cập nhập nhanh vì thời gian không còn nhiều.chúc hocmai luôn phát triển và trở thành bạn đường của học sinh cấp ba.

Top Bottom