cảm xúc của riêng tôi_ đừng có hiểu_

N

ngocxit8bebe

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:liệu ngốc có tốt ko?
người ta nói tôi ngok
tôi ngốc vì tôi ko hiểu được những gì họ muốn nói với tôi
tôi ngốc vì tôi ko hiểu được tình cảm của họ
tôi ngốc vì tôi quá thờ ơ
tôi ngốc vì tôi quá vô tình
tôi ngốc vì tôi cứ ngốc mãi
nhưng đến khi tôi hiểu hết mọi chuyện thì sự thật có tốt ko? thà tôi cứ ngốc mãi cứ ngốc thế thì đã chả phải buồn như bây giờ
cái đầu ngốc ơi là ngốc của tôi giờ lại thấy người ta mới thật sự ngốc, sao họ ngốc thế
rõ biết là người ta ko hiểu còn cứ úp mở mãi
rõ biết người ta thờ ơ vô tình mà cứ vậy

tôi ngốc...và tôi muốn mình ngốc...tha rang tôi ngốc để chúng ta mãi là bạn...tôi chỉ muốn là bạn và chỉ là bạn...bạn ơi đừng buồn nhé...tôi muốn bạn hiểu...tất cả chỉ là bạn tự hiểu nhầm bản thân thôi...quên đi những thứ bòng bong ấy...và bạn ơi chúng ta vẫn là bạn.

gửi bạn tôi_chúc bạn sớm hiểu ra mọi thứ_

T

tienduc07

Có thật là em ko muốn ai hiếu?Có thật là em ko muôn ai cùng chia sẻ?Có thật là em muốn ngốc mãi?Cho dù gặp bất cứ chuyện gì mong em đối diện với sự thật và đừng lảng tránh nó.Anh ko biêt những lời của em có đến được với người đó ko?Nhưng xin em đừng bảo em luôn muốn là 1 con ngốc cho dù hiện em đang gặp phải 1 chuyện khiến em ko muốn chấp nhận vì chẳng ai lại mong là mình ngốc cả.Hãy luôn đới mặt với nó,em nhé!

N

ngocxit8bebe

dù sự thật thì ko thể ko thay đổi đc
nhưng em vẫn muốn em ko biết gì cả vì ít ra ko hiểu gì thì em đỡ phải phiền lòng như lúc này
người bạn thân nhất của em đột nhiên nói tình cảm từ trước đến nay dành cho em ko phải tình bạn mà là ...
em ko muốn như thế
thật sự em sốc quá
em cứ nghĩ đó là tình bạn thật sự mà em đã tìm kiếm bao lâu nay nhưng sự thực thi chỉ mỗi em nghĩ nó là tình bạn

chả lẽ giữa nam và nư ko thể có một tình bạn trong sáng và bền chặt sao
sao bạn ấy phải làm như thế
là bạn bè với nhau như thế chẳng là quá tốt rồi sao

T

tienduc07

Đương nhiên là giữa con trai và con gái có tình bạn chứ em.1 tình bạn vui vẻ và trong sáng là đằng khác.
Nhưng bạn em có vẻ như đã hiều nhầm từ bạn tốt sang tình yêu.Bởi ở tuổi này tình bạn và tình yêu có khoảng cách vô cùng nhỏ và ta nên giữ với nhau ở 1 tình bạn tốt.Khi nào lớn hơn 1 chút thì hãy nói đến tình yêu.
Hãy làm cách nào nói cho bạn em hiểu. Đừng làm tổn thương 1 tình bạn mà chính em và bạn đó ko muốn bị vuột mất.

T

teatrinh

Bạn đừng để những chuyện nhỏ mà ảnh hưởng đến cả kết quả học tập
Bạn nên suy nghĩ kĩ đi bạn
thân

P

pisces.uirgo

......tốt nhất là đừng chơi với con trai khi:
mình chưa có bạn trai
mình quá tôt, nó không xứng!
chắc em này học cấp 2, chứ cấp 3 ai thiếu khôn ngoan & bản lĩnh thế chứ, em nhở!
hêhheheehh

C

chinhphuc_math

:liệu ngốc có tốt ko?
người ta nói tôi ngok
tôi ngốc vì tôi ko hiểu được những gì họ muốn nói với tôi
tôi ngốc vì tôi ko hiểu được tình cảm của họ
tôi ngốc vì tôi quá thờ ơ
tôi ngốc vì tôi quá vô tình
tôi ngốc vì tôi cứ ngốc mãi
nhưng đến khi tôi hiểu hết mọi chuyện thì sự thật có tốt ko? thà tôi cứ ngốc mãi cứ ngốc thế thì đã chả phải buồn như bây giờ
cái đầu ngốc ơi là ngốc của tôi giờ lại thấy người ta mới thật sự ngốc, sao họ ngốc thế
rõ biết là người ta ko hiểu còn cứ úp mở mãi
rõ biết người ta thờ ơ vô tình mà cứ vậy

tôi ngốc...và tôi muốn mình ngốc...tha rang tôi ngốc để chúng ta mãi là bạn...tôi chỉ muốn là bạn và chỉ là bạn...bạn ơi đừng buồn nhé...tôi muốn bạn hiểu...tất cả chỉ là bạn tự hiểu nhầm bản thân thôi...quên đi những thứ bòng bong ấy...và bạn ơi chúng ta vẫn là bạn.

gửi bạn tôi_chúc bạn sớm hiểu ra mọi thứ_
ngôk thì sao?chẳng lại chê!nhưng ngok quá thì mình lại đau khổ nhìu đó hỉu hok...............................................

N

ngocxit8bebe

cảm ơn các bạn
giờ tôi ko biết nện làm thế nào
nếu toi noi thẳng thắn với bạn tôi thì chắc chắn bạn ấy sẽ bị tổn thương
nhưng nếu ko nói thẳng thì tôi sợ bạn ấy sẽ hiểu nhầm mãi

N

ngocxit8bebe

cậu sao thế
sao ngok thế hả
ngok hơn cả tớ ròi
giờ tớ chả biết đối diện với cậu thế nào đây