Cám ơn Học Mãi

S

sarikaki

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhờ học mãi mà giờ mình có được 1 my love thật tuyệt. Quen nhau qua cuộc thi tú tài số 2008, lúc đầu chỉ là bạn học, bây giờ bọn mình đã là một đôi rồi! hjhj

Phạm Kim Thiền Vân

Tuần 2: Phạm Kim Thiền Vân, tài khoản – vera, học sinh trường THPT Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ. Bạn đạt được số điểm cao nhất ở môn Văn học: 98,13.
Tuần 4: Phạm Kim Thiền Vân, tài khoản – vera, học sinh trường THPT Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ đạt số điểm cao nhất môn Sinh: 95 điểm

Nguyễn Trung Kiên

Tuần 2: Bạn Nguyễn Trung Kiên, tài khoản – sarikaki, học sinh trường THPT chuyên Lê Quí Đôn, tỉnh Điện Biên. Số điểm trung bình của bạn đạt được cao nhất của hai môn thi Văn học và Vật lí: 93,75 điểm.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Đình Hải
H

hunganhdo

oh.......................zậy thì thay mặt BQT chúc mừng 2 bạn...............mong 2 bạn đóng góp nhiều nữa cho học mãi thân iu

O

oack

ohohoh^^
hay nhỉ!!!!
chúc mừng 2 a chị :D
có j 2 a chị tú tài chỉ bảo e và các bạn trong học mãi với naz!^^

V

vera

Uhm mình cũng muốn gửi lời cám ơn đến Học mãi nhìu nhìu vì nhờ hocmai mà chúng mình vừa có nơi để giao lưu,học tập lại còn quen và yêu nhau nữa ^^ Hy vọng hocmai sẽ ngày càng fát triển và gắn kết được nhiều bạn trẻ trên mọi vùng đất nước đến gần nhau hơn

S

sarikaki

Thanks

cảm ơn mọi người rất nhiều! Bọn mình sẽ cố gắng làm mọi thứ để ủng hộ, giúp Hocmai ngày càng phát triển... nơi có nhiều dấu ấn với bọn mình

D

dung_92bn

Hic chúc mừng anh chị nha. Hay nhỉ? :D. Mong rằng anh chị sẽ có nhìu đóng góp và trở thành nhữn thành viên kì cựu của học mãi nhà ta nhỉ? :D

C

congchualolem_b

^^ chúc mừng anh chị ạ
thật có duyên phải k
2 ng trông xứng đôi quá
em hi vọng tình cảm ấy sẽ mãi bền và mãi đẹp mãi có ý nghĩa như diễn đàn cũng ngày càng phát triển vậy
mà 51r nè, đâu nhất thiết phải học giỏi mới đc như thế
mình nghĩ 2 anh chị ý có thể yêu nhau là vì hợp nhau và hiểu nhau đó

V

vera

Cám ơn cả nhà nhiều nhé ^^ Bít đâu cả nhà lại tìm đc 1 nửa của mình trg diễn đàn này cơ chứ :) ko cần fải học giỏi ji đâu,zì mình cg là ng học bthường thui mờ.Chúc cả nhà sớm tìm đc 1 nửa như ý nhờ hocmai.vn ná :)>-

C

chini106

Học Mãi đâu chỉ là một web học tập, nhỉ ^^!
Chúc mừng hai anh chị .

[trái tim đẹp nhưng cái ghế xấu quá :-j ]

P

pinkgerm

ngôi nhà hm vui thiệt!!! cả nhà vừa júp nhau học jỏi hơn và lại có thiệt nhìu tình cảm đẹp hơn. cả nhà cùng duy trì thực trạng này ha. ok!!!!!!!!!!!!!

S

snowprincess2794

học mãi như 1 ngôi nhà thứ 2 của em
nhò nó mà em có thêm nhiều bạn bè thêm nhiều kiến thức
chúc 2 anh chị luôn vui vẻ nhá
(.........ước gì mình được như 2 anh chị nhỉ.............)

S

sarikaki

Hjhj! Rồi các em cũng sẽ được như anh thôi mà... Anh chỉ sợ còn hoành tráng hơn chứ lại! Chúc các em học tốt

H

hailan747

anh chi thật hạnh phúc em chuc mừng anh chị nha và ước gì em được như anh chị nhỉ

Last edited by a moderator:
H

hg201td

A chị ơi cho em hỏi..A chị đã gặp nhau ở ngoài đời chưa?E hơi tò mò...A chị có thể kể wa cho mọi ng biết ko ạ.E vẫn ko hiểu lắm.....Chúc mừng cho a chị nhé.......

T

thao2403

Hjhj. Gôm' bát tràng đấy em ah! Chờ mọi người thi xong tổ chức một chuyến bát tràng mà chơi nhiều cái hay lém em ah! ^^

mọi người bao giờ đi thì pm cho em , em ở Bát Tràng đoá. em sẽ giới thiệu cho mọi người
em cũng cảm ơn học mãi- ngôi nhà với bao kỉ niệm vui buồn và giúp đỡ nhau trong học tập

Top Bottom