cải thiện chất lượng forum Lí

T

trueblue13

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình tui thấy forum Lí ( đặc biệt là 10 & 11 ) sao mà ít topic và ít bài quá ! Mong mọi người tham gia sôi nổi , post nhiều bài hay hơn , không chỉ là hỏi mah còn là để mọi người tham khảo nữa !
Cảm ơn các bạn rất nhiều ! :X

X

xilaxilo

vật lí học theo chương và hầu hết các chương ko liên quan đến nhau mấy

các bạn có thể cho mình biết các bạn học đến đâu oy và có những yêu cầu j dc ko?

học lệch chương trình mà ko ai nói j vs ai thì khó giúp nhau lắm

tớ đã học đến cảm ứng từ oy

còn bạn học đến đâu?

H

harry18

Có thể viết bài nhiều nhưng tui cùng ban quản trị mong các mem không spam. Điều đó có ích cho cả các mod và tiện cho việc học của các mem. Hãy cùng nhau xây dựng một box lí không spam để học hiệu quả hơn. Thanks

Harry18​

M

meobeo_xinkxink

bài tập trong ni nhiều nhưng có ai giải đâu. xilaxilo toàn chạy sang box toán, thi xong roài nên 0 thấy post bài mới mà chỉ giải bài thoai. lớp 11 có 7 mod mà chỉ thấy mỗi xilaxilo. mèo học đến lorenxo roài mà vẫn 0 hiểu từ trường lắm. ai tiện thì giúp mèo

M

mcdat

Mình cũng mới học cảm ứng từ. Nhưng chưa học sâu nên việc giải bài tập còn nhiều khó khăn lắm. Mình thấy khá nhiều bài về từ trường trong GIẢI TOÁN VẬT LÝ 11 cũng có nhiều bài hay và khó, mọi người có thể tìm đọc

O

oack

Có thể viết bài nhiều nhưng tui cùng ban quản trị mong các mem không spam. Điều đó có ích cho cả các mod và tiện cho việc học của các mem. Hãy cùng nhau xây dựng một box lí không spam để học hiệu quả hơn. Thanks

Harry18​
thưa mod lí là box này để các mem lớp 11chúng e đưa ý kiến về môn lí và cùng hỏi xem mọi người học đến đâu để còn giúp nhau thì có gì sai trái đâu! nó cũng giúp làm cho box lí thêm sôi nổi chứ đâu có hại j??? chúng e biêt spam sẽ bị ban nick! nhưng đây ko phải là 1 hình thức spam! mó có thể xem lại giùm!
Oack đang học đến bài dòng điện trong chất bán dẫn của chương III :)

X

xilaxilo

các bạn tiếp tục đwa ra ý kiến của mình naz

nhớ là có kèm theo chương trình mình đang học naz

oack đang học bán dẫn thì có thể vào xem đề thi HK của mcdat

mcdat, meo đang học cảm ứng nhưng chắc chắn chương từ trường mới học qua qua chưa dc làm nhìu BT >>> Xi đã post 1 số bài phần này oy

các bạn tham khảo

H

harry18

thưa mod lí là box này để các mem lớp 11chúng e đưa ý kiến về môn lí và cùng hỏi xem mọi người học đến đâu để còn giúp nhau thì có gì sai trái đâu! nó cũng giúp làm cho box lí thêm sôi nổi chứ đâu có hại j??? chúng e biêt spam sẽ bị ban nick! nhưng đây ko phải là 1 hình thức spam! mó có thể xem lại giùm!
Oack đang học đến bài dòng điện trong chất bán dẫn của chương III :)
Đó cũng là 1 ý kiến của anh thôi chứ anh có bảo topic này spam đâu. Anh chỉ nêu ý kiến của mình thôi. Mong rằng box lí sẽ ngày càng phát triển!

Harry18​

P

pqnga

bài tập trong ni nhiều nhưng có ai giải đâu. xilaxilo toàn chạy sang box toán, thi xong roài nên 0 thấy post bài mới mà chỉ giải bài thoai. lớp 11 có 7 mod mà chỉ thấy mỗi xilaxilo. mèo học đến lorenxo roài mà vẫn 0 hiểu từ trường lắm. ai tiện thì giúp mèo
các em ạh !!! 7 mod trong 1 box nói thì nhìu đấy tuy nhiên phần lớn mod bi giờ là "sinh viên 12" sắp thi Đh rùi thời gian onl cũng ít tập trung ôn thi ĐH là chính em ạh ^_^
hình như cả box có mỗi Mod Xi là học lớp 11 nên ............. ^_^ Bọn chị học lâu rồi nên quên hết hihihihi.... ko biết chuơng trình các em học đến đâu mà post bài tập .....

N

ngoisaonhoxinh

hạnh ko bít box hình nên chẳng hiểu phải làm xeo đươc ra các bài mà mạch điện mắc vui vui nên hạnh chỉ không thể box các bài mà hạnh pó tay đc nên chỉ xem các bạn giải thui không tham gia được

P

pk_ngocanh

các bạn ơi có thể cho 1 thằng ban cơ bản như tui tham gia dc hok, tui muốn học tốt lí

J

johnducan

ban quản trị suốt ngày lo chống spam thì làm sao mà sôi nổi được . có ý jì hay thì lại yêu cầu làm này làm nọ.Thế thì ai muốn thảo luận

Top Bottom