Cách xếp lớp ở học mãi như thế nào?

A

ankhanh73

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người,
Hiện con mình học lớp 3. Mình mới cho con vào học ở học mãi. Mình thấy ở TT Ngôi Sao có các lớp 3.0C, 3.0D, 3A7, 3A8, 3A9, 3B7, 3B8.... Mình biết TT xếp theo học lực giỏi nhất thì xếp lớp 0, kém 1 chút thì xếp lớp A, kém nữa xếp lớp B...

Tuy nhiên không biết giữa lớp 3.0C và 3.0D, giữa các lớp 3A7, 3A8, 3A9 thì có phân biệt theo học lực của các con hay không?

Ai biết chỉ giáo dùm!

Thanks all!

A

ankhanh73

Chào mọi người,
Hiện con mình học lớp 3. Mình mới cho con vào học ở học mãi. Mình thấy ở TT Ngôi Sao có các lớp 3.0C, 3.0D, 3A7, 3A8, 3A9, 3B7, 3B8.... Mình biết TT xếp theo học lực giỏi nhất thì xếp lớp 0, kém 1 chút thì xếp lớp A, kém nữa xếp lớp B...

Tuy nhiên không biết giữa lớp 3.0C và 3.0D, giữa các lớp 3A7, 3A8, 3A9 thì có phân biệt theo học lực của các con hay không?

Ai biết chỉ giáo dùm!

Thanks all!

upppppppppppppp....................
.................................
........................................................

A

ankhanh73

Cám ơn đã có phản hồi. Tuy nhiên theo mình diẽn đàn là để mọi người cùng chia sẻ thông tin. Nếu trả lời được ở đây thì không những giải đáp khúc mắc của chủ Topic mà còn có thể thỏa mãn cho người khác có câu hỏi tương tự.

Dù sao cũng cám ơn!

Top Bottom