Cách chấm điểm Toán A 2011 của bộ

T

thanxuanquynh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

THI ĐẠI HỌC 2011
câu2: lượng giác em thiếu điều kiện nên thừa nghiệm
câu 3 tích phân em tính sai kết quả
câu 7A: số phức em thiếu 2 nghiệm trong tổng số 3 nghiệm
CÁC THẦY CHO EM HỎI: VẬY BỊ TRỪ BAO NHIÊU ĐIỂM ????????

T

tycdce

ài viết quá ngắn! Để tăng chất lượng bài viết cũng như hạn chế tình trạng spam, diễn đàn quy định nội dung bài viết phải có ít nhất là $vboptions[postminchars] từ

Da co dap an cua Bo GD-DT. ban hay xem

T

thanxuanquynh

em xem rồi. nhưng chỉ sợ là người ta chấm kiểu nhìn đáp án rôi mới chấm thì sợ lắm. ai là giáo viên xem hộ em với ạ

J

johnnguyen

em cũng có thắc mắc, thí dụ bài lượng giác em đặt đk sai thay vì sinx khác 0 mà em đặt cosx khác 0 nên bị thiếu mất 1 nghiệm nhưng nghiệm còn lại thì vẫn đúng liệu bài đó có được điểm không

L

lion5893

em cũng có thắc mắc, thí dụ bài lượng giác em đặt đk sai thay vì sinx khác 0 mà em đặt cosx khác 0 nên bị thiếu mất 1 nghiệm nhưng nghiệm còn lại thì vẫn đúng liệu bài đó có được điểm không
tùy người chấm thôi.. tớ nghĩ có người sẽ trừ điểm chỗ đó nhưng vẫn chấm tiếp nhưng có người người ta gạch luôn :D

S

sir.linh

tùy người chấm thôi.. tớ nghĩ có người sẽ trừ điểm chỗ đó nhưng vẫn chấm tiếp nhưng có người người ta gạch luôn :D

=)) bác tính hù con nít ak . có phải khảo sát đâu mà gạch luôn :))

LGiác thiếu điều kiện -0,25
TPhân sai kết quả nhưng quan trọng là sai từ bứoc nào, bứoc cuuôí hay gần cuối -0,25 => -0.5
SPhức có lẽ tru` 0.5
=> bạn bị mất 1=>1.25 điểm. đáng tiếc quá nhỉ 8-|

H

hoanghuy888

THI ĐẠI HỌC 2011
câu2: lượng giác em thiếu điều kiện nên thừa nghiệm
câu 3 tích phân em tính sai kết quả
câu 7A: số phức em thiếu 2 nghiệm trong tổng số 3 nghiệm
CÁC THẦY CHO EM HỎI: VẬY BỊ TRỪ BAO NHIÊU ĐIỂM ????????

tiếc wa tiếc wa!!!
giống y chang mình hồi 2010 làm 8 ko sai câu nào về cách làm chĩ mỗi cái kết wa là nhầm
cuối cùng bị trừ 2,25 tức ói máu
thiếu DK lượng giác sẽ bị trừ 0,25-->0,5 mà bạn đặt dk sinx#o không? nếu đặt thì chỉ bị trừ 0,25 thui,còn chưa đặt hoặc đặt nhầm thì số đ bị trừ là 0,5

câu 3 sai kết wa tính I2 thì mất có 0,25 thui,yên tâm đi

số phức thiếu 2 nghiệm có lẽ sẽ bị trừ 0,5đ

mình nghĩ bạn sẽ bị trừ 1-->1,5 đ nhưng nhiều khả năng là 1đ
đừng buồn nhiều người bị như vậy chứ không phải riêng bạn đâu
có nhiều người bị trừ gần 5 điểm kìa....

bổ sung thêm 1 cái nữa
tùy trường chấm bạn ạ
nếu trường cùi bap ví dụ như mấy dai hoc 13-14 diem thi nó chấm dễ lắm
chứ mấy trường đại học Quốc Gia hoặc mấy trường nổi tiếng thì nó chấm khắt khe lắm

năm ngoái làm cao đẳng sai kết wa mà đâu có bị trừ nhiều đâu,chỉ bị trừ ít lắm,còn đại học nó chấm cực kì khó tính

ah` mà cái điều kiện câu 2 có liên wan đến kết wa đâu nhỉ,dk là sinx#0 trong khi làm ra 2 nghiệm khác điều kiện mà???????
làm sao có chuyện thiếu hay thừa nghiệm??? bạn có làm nhầm chỗ nào k??

mình cũng cầu nguyện là 5,5 đ của mình ko bị trừ điểm nào hoặc nếu có hy vọng cũng bị trừ 0,75 thui...vửa đủ 19 điểm đẹp:D

Last edited by a moderator:
Top Bottom