Các video bài giảng

D

dakmil99

.................................................................................................

Last edited by a moderator:
Q

quangvu321

hocmai trên zoom.vn người ta cho dow hết bài học kìa,bất công với những người nộp tiền học quá
hocmai CSKH vao kiểm tra http://www.*****/f306/u-tang-cac-ba...giang-day-du-cac-khoa-nam-2011-u-1125222.html

chắc sẽ có rất rất nhiều bạn sẽ cảm ơn bạn vì đã quảng cáo dùm hi` . sẽ có nhiều nhiều người đow video về cho mà sem . và bạn đã giúp thêm nhiều nhiều người có được video .

D

dakmil99

.....................................................................

Q

quangvu321

Tớ chỉ nói sự thật thôi . mà như vậy bất công quá tớ cũng đk hầu hết các khoá trên hocmai rồi !

H

hocmai.cskh

Tình hình là các video bài giảng vẫn có thể dowload được admin ạ. Mong các anh có thể ngăn chặn được
Chào bạn.

Cảm ơn bạn đã phản ánh vấn đề này cho chúng tôi được biết.

Hiện nay bộ phận kĩ thuật đã áp dụng công nghệ mới nhằm hạn chế tình trạng sử dụng các phần mềm để download trái phép các bài giảng điện tử của Hocmai.vn.

Tuy nhiên thế giới IT là vô cùng rộng lớn, chính vì vậy vẫn còn một số lỗi chúng tôi vẫn đang tiến hành khắc phục dần dần.

Hocmai.vn sẽ cố gắng đảm bảo quyền lợi tối đa cho những khách hàng đã đăng kí học tại đây.

Top Bottom