Các thầy cô dạy giỏi cho các môn khoa tự nhiên.

P

playboy94vn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn!
Mình là thành viên mới. Mình tạo topic này mong các bạn có kinh nghiệm hoc tập chỉ cho mình biết thầy cô giáo nào dạy tốt nhất các môn tự nhiên: Toán, Lý, Hóa, Sinh.
Mình đang phân vân chon lựa nhung không biết chọn ai:-/. Cảm ơn đã giúp mình.

B

bi.mit.bi

Chào các bạn!
Mình là thành viên mới. Mình tạo topic này mong các bạn có kinh nghiệm hoc tập chỉ cho mình biết thầy cô giáo nào dạy tốt nhất các môn tự nhiên: Toán, Lý, Hóa, Sinh.
Các thầy cô trên Hocmai đều là những giáo viên giỏi và có kinh nghiệm giảng dạy, luyện thi. Mỗi học sinh lại có năng lực học tập và phù hợp với một phong cách giảng dạy khác nhau. Vì vậy [FONT=&quot]bạn[/FONT][FONT=&quot] nên đọc phần giới thiệu tổng quan và giới thiệu chi tiết về khóa học, xem cấu trúc khóa học và [/FONT][FONT=&quot]học[/FONT][FONT=&quot] thử các bài giảng miễn phí có trong khóa học để có thể lựa chọn được khóa học phù hợp nhất với mình. Chúc bạn học tập tốt![/FONT]

H

huongnhai230

Chào các bạn!

:khi (151):
Thầy cô dạy tốt nhất là với học sinh nào? Ví dụ học sinh học lực trung bình thì thầy này dạy là tốt nhất nhưng với học sinh giỏi thì thầy cô đó dạy chi tiết quá, cơ bản quá, không tốt và một giáo viên khác mới dạy hay mà học sinh trung bình thì kêu là thầy dạy toàn thứ trên trời, không hiểu gì. Và dạy tốt hay không cũng còn phụ thuộc vào phương pháp học tập của từng bạn nữa. Nên bạn học thử để đánh giá là tốt nhất.

H

huongnhai230

một bài viết năm 2010 thì chủ pic có theo dõi nữa đâu mà trả lời hả mấy bạn :-s

Theo mình thì không nhất thiết là phải chủ pic đọc, ở đây mình cùng thảo luận, chia sẻ những kinh nghiệm học tập, để các thành viên cùng tham gia, chủ pic không còn theo dõi nữa nhưng những thành viên khác có gặp trường hợp đó các bạn đó cũng biết, khỏi phải hỏi lại.

B

bont

ĐÚng vậy, đôi khi các thành viên khác dạo trên diễn đàn đều tham khảo được những chia sẻ như thế này là rất bổ ích, hy vọng các thành viên khác cũng vậy khi tham gia diễn đàn không cần biết đã câu hỏi đã cũ hay mới đều tham gia chia sẻ để các thành viên khác tham khảo v

Top Bottom