Các khóa luyện thi Toán, Lí, Hóa

P

phuthuyden9x

@@ Khóa Anh Cô Phương....hix, cô giáo xinh quá đâm ra toàn ngồi ngắm, ko học dc. Gác sang một bên học khối A vậy, ko thì học ko có vào... :))

Last edited by a moderator:
N

nhoklokbok

thôi, khóa bài té đi, lắm thầy rầy ma, thi đh xong rồi bình zì thì bình, như thế này nhiều người lại nghĩ xúc phạm thầy cô, lằng nhằng lắm chuyện lắm. mình khuyên, khóa đi, đợt trước mình gặp 1 vụ hỏi ý kiến học thầy ngọc và thầy sơn, có bạn nào đó vào mắng mình là làm như thế các thầy cô sẽ buồn này nọ, mình ức lắm vì mình có nói gì đâu, từ đó ta cạch, ko làm dại.....

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Cảm ơn các em dã quan tâm, tranh luận và góp ý cho các khóa học trên Hocmai.vn.

Với mục đích cung cấp các khóa học có chất lượng và trở thành môi trường học trực tuyến hiệu quả song song song với việc học trên trường, Hocmai.vn luôn lựa chọn những khóa học phù hợp với nhiều đối tượng học sinh trong cả năm học. Chính vì vậy năm học 2011 - 2012, Hocmai.vn triển khai nhiều giáo viên dạy trên cùng một môn nhằm giúp các em có sự lựa chọn chính xác khóa học mình cần, bởi một giáo viên không thể dạy và làm hài lòng cho mọi học sinh có trình độ kiến thức khác nhau. Điều đó được minh chứng khi đang có rất nhiều bạn tham gia các khóa học cả cũ và mới trên Hocmai.vn và các bạn vẫn thường xuyên trao đổi, giao lưu kiến thức với nhau mà không phân biệt học giáo viên nào.

Hocmai.vn luôn cam kết nội dung các khóa học đang giảng dạy có chất lượng, phù hợp với nội dung thi Đại học 2012 và chúng tôi sẽ không ngừng lắng nghe ý kiến của các em học sinh nhằm đáp ứng nhu cầu học tập của hầu hết các bạn học sinh trên mọi miền Tổ quốc.

Kì thi Đại học sắp đến rồi, Hocmai.vn thân chúc các em học tốt và chúng tôi sẽ luôn đồng hành cùng các bạn cho đến ngày cuối cùng của kì thi.

Thân mến.

Top Bottom