các khóa học chuẩn bị khai giảng của học mãi

L

l94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em mới vào web và thấy rằng học mãi chuẩn bị mở rất nhiều khóa học mới vào trong năm nay
điều thắc mắc hiện giờ của em là chỗ khóa học luyện thi đảm bảo của hocmai
vd
phía bên trên HM ghi là
Các khóa luyện thi đại học đảm bảo tại Hocmai.vn do các giáo viên nổi tiếng, có nhiều năm kinh nghiệm luyện thi ĐH, CĐ giảng dạy:

Khai giảng: 5/8/2011
phía dưới lại ghi là
Các khóa Luyện thi đại học đảm bảo dự định khai giảng
trong năm học 2011-2012

• Môn Toán: Thầy Lê Bá Trần Phương
  • Môn Vật lí: Thầy Mạnh, Thầy Vinh
  • Môn Hóa học: Thầy Vũ Khắc Ngọc
  • Môn Ngữ văn: Cô Trịnh Thu Tuyết
đều là khóa đảm bảo nhưng sao có sự khác biệt giữa thầy cô dạy thế ạ?

và điều em muốn hỏi nữa là
khi bấm vào khóa luyện thi đảm bảo, sẽ thấy 1 số bài giảng đã được mở trước, các bài giảng đó có phải là 1 trong số những bài giảng mới của khóa 11-12 hay đó là các bài giảng cũ được mở lại để giới thiệu, nếu là dùng bài giảng cũ để giới thiệu về khóa giảng mới thì điều này có vẽ không ổn lắm ạ

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào em!

Trong năm học 2011 - 2012, ngoài những khóa học LTĐB đã khẳng định được chất lượng và uy tín của năm học cũ, Hocmai.vn sẽ bổ sung thêm nhiều khóa học mới và mời nhiều giáo viên mới tham gia giảng dạy, nhằm giúp các em học sinh có nhiều lựa chọn phù hợp với học lực, khả năng tư duy, tiếp thu kiến thức của bản thân.

Những khóa học LTĐB năm nay đã được xây dựng và đưa vào giảng dạy dưới sự tư vấn, giám sát nội dung của các giáo viên luyện thi nổi tiếng nhằm đảm bảo kiến thức thi đại học 2012 của các em học sinh.

B

buiductri_93

Chung quy lại các khóa Đảm bảo của Môn Toán - Thầy Khải, Hóa Thầy Sơn,Lý Thầy Thạo
Vẫn là khóa năm học cũ chứ j/
???

N

nguyenvanbich_nv

mình thấy mấy bạn hỏi mãi 1 điều mà bạn hocmai.cskh đã trả lời rồi.

các khóa học cũ thì sao? năm ngoái cũng nhiều câu như này, cuối cùng vẫn có nhiều bạn học và đỗ đại học. Các bạn đừng đòi hỏi chương trình của học mãi là hoàn hảo, học cái là đỗ được đại học, cái quan trọng vẫn là chính bản thân các bạn có quyết tâm, có phương pháp học và ôn thi hay không thôi.

các bạn có quyền không học trên học mãi, còn họ mở các khóa cũ là có lí do của họ và lí do như nào thì họ cũng đã nói rồi,

R

rjngsockpro

thôi kệ học có khóa nào học khó đây mà !! chỉ mệt là có mấy thằng cứ suốt ngày đi khóc thêu mệt quá

L

l94

nhưng điều em muốn hỏi ở trên đó là khóa học luyện thi đảm bảo là 2 khóa hay một khóa ạ?
chương trình của 2 khóa LTDB đó có giống nhau không ?
1 khóa sẽ khai giảng vào tháng 5/8
khóa kia DỰ ĐỊNH khai giảng trong năm
tức là chương trình ko thể giống nhau được, mà nếu khác nhau thì tại sao lại đề chung tên khóa là LTDB ( trong khi những khóa khác đều có tên riêng để phân biệt), => HM có 2 khóa LTDB ạ?

H

hanghoian94

Khoá luyêm thi bảo đảm của thấy Vũ Khắc Ngọc khi nào khai giảng vậy ạ?

Top Bottom