các i ê u yêu nào cũng dzui wá hén

A

anhtuan5689

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình thấy cái này cũng hay đó chứ . Nhưng nói thích thì được còn yêu thì miễn cho . Với lại xét cho cùng thì cũng là con người mà , vả lại : " Anh hùng nan quá mỹ nhân quan" . Nhưng mà đừng có wên học hành đó nha các cụ . Học mà "yêu" rồi để sa sút phong độ kỳ còn kém lắm , chưa đạt đên "cảnh giới" rùi.Ha Ha Ha Ha !!!

N

nguyennhatlinh

yêu mà cả hai cùng tốt lên mới là tình yêu đích thực mà không sợ các vị phụ huyng và các thầy cô than phiền

T

tientun

Yêư gì mà yêu???????????
hic...vừa thất tình nè hic.....đang "CẬU ĐƠN" nè

Đời là cái đinh
tình là cái que
ngừi iu là con vịt què
loe ngoe đập phát chết

chắc trùm chăn tự tử mất thôi <= ai ngăn lại đi

7

7124119

Cổ nhân ( là người có cổ ah...)có câu:
Tình yêu đi theo 3 bước:
1: là sự khát khao
2: là sự ham muốn (đừng nghĩ vớ vỉn, trong sáng tí nào...)
3: là sự chán chường

Vậy yêu làm chi??? Chán, mình cứ sống phơi phới thoai, cuối đời cũng phơi xác như người khác...chịu đau lòng vì tình yêu làm chi chứ???

R

ruxsoul1347

hướng nào??????....
cùng nhau đi nhà thờ làm đám cưới....
rồi cùng nhau ra tòa kí đơn.....
cùng chí hướng.....giờ là thế....

T

torai112

Chàng trai thường nói rằng anh sẽ làm tất cả về em, kể cả sống trong địa ngục , và sau khi cưới chàng trai có cơ hội thực hiện điều đó !
Chúc vui !

L

leejunki18

Anh nói là sẽ yêu em mãi mãi ...nhưng mãi mãi ấy là đến bao giờ?1 ngày..1 tuần...1 tháng hay hơn 1 chút là 1 năm....Sau 1 thời gian nhất định nào đó anh sẽ nói:chúng ta cần học đã,chia tay đi>>>lí do to hơn lí chấu>>>tình iu học trò thường diễn ra theo công thức ấy mà>>>em sợ roài.

Q

quynhdihoc

OI, may anh chi ban gi vay ta? Mot khi chua du chinh chan thi tinh yeu do con phai suy nghi, khi yeu o tuoi hoc duongthi chang ai biet do co phai la u thuc su k, vi vay tot nhat la k nen dinh vao va cung k nen quan tam nhiu qua. Em nghi vay do

Q

quynhdihoc

Oi, may anh chi ban cai gi vay ta? Tai sao phai nghi den chuyen do qua som, khi ma chung ta chua du chin chan de nhan thuc ve tinh u, va vi chung ta chua co khai niem tinh u la gi, va chung ta co chac la minh u nguoi do nhat la o tuoi hoc duong, vi vay em nghi la chung ta chua nen suy nghi nhiu va quan tam nhiu ve chuyen nay, neu ai chot nghi vay thi do chi la ham muon hoac bi gia truoc tuoi ma thoi.

P

phuongkoyeu

yêu nà chiện nhỏ
học nà chiện lớn
ko làm đc chiện nhỏ sao nàm đc chiện lớn
nhỉ ???????????????????

T

thongoc2406

Có ai định nghĩa được chữ yêu
Có khó gì đâu một buổi chiều...............................................
Hè này các bạn đã có chương trình gì chưa, nếu chưa hãy tham gia cùng chúng tôi nhé
Các bạn đã có đôi hay chưa có đôi đều có thể tham gia và rinh giải thưởng về nhà mà

Top Bottom