Sách Các bn đã đọc quyển sách này chưa

Thảo luận trong 'Sách - Người bạn vô giá' bắt đầu bởi warm sunset, 13 Tháng một 2021 lúc 16:03.

Lượt xem: 80

1. warm sunset

warm sunset Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Đức Ninh
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Các bạn đã đọc quyển sách " Tôi tài giỏi bạn cũng thế " chưa mik đang định mua để đọc mà ko bt có nên ko. Thấy mấy cj đọc r nói hay mà ko bt nên mua ko
    Các bạn giúp mik vs nhé

2. Dương Phạm 106

Dương Phạm 106 Mod Quản lý | CTV CLB Địa lí Cu li diễn đàn HV CLB Hóa học vui HV CLB Địa lí

Trường học/Cơ quan:
    Trường THCS ...

Quyển sách đó hay thật đó. Đọc làm cho vốn hiểu biết mình lên rất nhiều, các phương pháp có hiệu quả tuy nhiên hơi khó hiểu nếu không đọc và tìm hiểu kĩ thì sẽ không áp dụng được. Đó chỉ là ý kiến cực kì chủ quan của cá nhân mình thôi . Nếu bạn muốn biết kĩ hơn có thể nên mạng gõ để đọc thử phiên bản trên máy để có cảm nhận của chính mình .

Roses_are_rosie, warm sunset~ Su Nấm ~ thích bài này.
  3. Meimei - Crystal

Meimei - Crystal Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Lý Tự Trọng

Quyển sách này nếu bạn đọc và ngấm từng thông điệp, nội dung mà cuốn sách muốn truyền tải cho độc giả thì sẽ rất hữu ích. Mình cũng có đọc qua rồi, cũng khá thú vị. Mình nghĩ nếu bạn muốn biết thêm thì có thể tham khảo ý kiến của chị @YuuDuong

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted