các bạn vào đây làm quen nè!!!

S

summer_rain_ooo

Anh duythanh j` j` đó ơi, cho em góp ý tý nha :D, chữ kí của anh hình như hơi có...vấn đề ạh :D, nếu được mong anh đối cho phù hợp hơn nha ^^

T

tuanh038

njk 4r của mình là: tuanh038
mình o? nghệ an, rất vui khi được làm quen với các bạn na`!!!!!!!!!!!
njk yh cua? mình là: p3ngoonline_koy , add vào nói chuyện nhé mọi người!!!!!!!!:):):)

M

mr_fath

dân đâu thế ấy ơi.......................................................................

T

thienhuong123

em nữa nè , em là Hương , học lớp 7 rất vui khi đc làm quen cùng mọi người
nick em nè : nangthuytinh_love_muabongbong_29

B

babykh0cnhe

zậy mình cũng tham gia nha,
Mình là Lan, NickYM cua mình là : yourfriend_lan.9255
Rất vui vì dc làm wen!!! ^_^

T

thienhuong123

chị phalaibuon ới chị là mem mới à , sao em thấy chj tham gia lâu rui` mà dù sao cũng mong đc làm quen với chị
Y!M : nangthuytinh_love_muabongbong_29

B

babykh0cnhe

mình rất vui làm quen với bạn .. Mà chữ kí của bạn cực kì ấn tượng đoá bạn duythanh àh.(hì hì) ^_^

Last edited by a moderator:
T

tuanh038

mình cũng như mấy bạn kia, rất ấn tượng với chữ kí của bạn!!!!!!!! làm quen nha, njck mình là llov3u43v3r

B

bluesky_hvt

Làm quen đê!!!

HI!!! Mình là thành viên mới của hocmai.vn, mình rất muốn có thêm nhiều bạn ở khắp mọi miền. Sở thích của mình là : đi chơi cùng bạn bè, nghe nhạc,...
Môn học mình thích là vật lý và anh (tuy mình học 2 môn này không giỏi!)
Bạn nào có cùng sở thích thì liên lạc với mình nhé!
rất mong nhận được sự ủng hộ của nhiều bạn!!!
À quên! mình là girl, 15 tuổi!
SEE YOU AGAIN!!!

B

bluesky_hvt

mọi người đông vui quá nhỉ? cho mình tham gia với! mình là girl, mình sống ở một thị trấn nhỏ của một huyện nhỏ của một thành phố cũng nhỏ của Việt Nam!!! bạn nào muốn biết them về mình cũng như nơi mình sống thì ghé vô nick mình : bluesky_hvt nha!!! à wen, mình 15 tuổi.

Top Bottom