Khảo sát Các bạn thường đi học bằng phương tiện nào?

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,663
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
Các bạn thường đi học bằng phương tiện nào?
Riêng mình thì đi học bằng xe đạp nhé
mình thì đi xe máy điện, tại vì trường cấp 3 mình học xa nên phải mua xe máy điện để đi. Chứ mình thích đi xe đạp lắm, an toàn, không sợ công an hay gì luôn = )) 9 năm đạp xe đi học, khá là bình thường, có thể nói đạp xe đạp đi học coi như tập thể dục luôn ấy :D

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
Mình là con người bảo vệ môi trường, quyết định đi bộ vì một lí do rất chính đáng là không có các phương tiện còn lại U v U

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Em thì đi xe đạp, tại trường cũng không xa lắm. Em thấy có nhiều bạn lớp em cứ đi xe đạp điện mặc dù nhà tụi nó còn gần hơn nhà em nữa :v Mẹ em bảo lên lớp 10 mới mua xe đạp điện để đi cho tiện.

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Trường em gần nhà nên em đi bằng moto chân nha anh :D
nói luôn là đi bộ đi lại còn
mình thì đi xe máy điện, tại vì trường cấp 3 mình học xa nên phải mua xe máy điện để đi. Chứ mình thích đi xe đạp lắm, an toàn, không sợ công an hay gì luôn = )) 9 năm đạp xe đi học, khá là bình thường, có thể nói đạp xe đạp đi học coi như tập thể dục luôn ấy :D
bố em bảo lên lớp 10 mới cho đi xe đạp điện
Mình là con người bảo vệ môi trường, quyết định đi bộ vì một lí do rất chính đáng là không có các phương tiện còn lại U v U
giống anh
Em thì đi xe đạp, tại trường cũng không xa lắm. Em thấy có nhiều bạn lớp em cứ đi xe đạp điện mặc dù nhà tụi nó còn gần hơn nhà em nữa :v Mẹ em bảo lên lớp 10 mới mua xe đạp điện để đi cho tiện.
giống anh thế, bố mẹ anh said: lên lớp 10 mới đc đi
mình đi xe đạp một bánh
xe đạp một bánh là gì cơ

Huỳnh Tiến Đại _ _

Trùm vi phạm
Thành viên
11 Tháng hai 2019
160
167
61
Phú Yên
Trường Tiểu Học An Cư

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Xe đạp một bánh là đi bộ đó anh :D, theo em nghĩ là như thế ạ !!!!!
người có hai chân chứ em, bị lộn à
em đi xe đạp vì trường khá gần nhà ạ
giống anh
Uả người có 2 chân mà:v, sao lại một bánh???
chuẩn
Em ơi, nếu trường gần nhà thì em đi bộ chứ, sao lại đi xe đạp em nhỉ ????????

Mình nghĩ chắc kiểu di xe xiếc á, một bánh ^^
xe đạp một bánh dành cho xiếc thôi

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,663
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
bố em bảo lên lớp 10 mới cho đi xe đạp điện
trường xa thì đi xe điện cũng được nè, nhưng mà thời hiện đại thì đứa nào cũng muốn xe điện hết rồi ấy nhỉ ? gắng học thật tốt để đậu cấp 3 nha bạn ơi '_' Mình thì mình cũng thích đạp xe đạp hơn, vì đi nó đỡ sợ hơn đi xe điện á ;__;

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Mình cũng đi bằng xe đạp nhưng riêng hôm nào ngủ trương ngủ nứt ra thì mẹ lại lai bằng xe máy!:p:p:p:p
bạn sướng ghê nha
trường xa thì đi xe điện cũng được nè, nhưng mà thời hiện đại thì đứa nào cũng muốn xe điện hết rồi ấy nhỉ ? gắng học thật tốt để đậu cấp 3 nha bạn ơi '_' Mình thì mình cũng thích đạp xe đạp hơn, vì đi nó đỡ sợ hơn đi xe điện á ;__;
thật ra em có ý định đi bằng xe buýt cơ nhưng lại hơi tốn nhiều tiền vì trường cấp 3 bọn em hơi xa

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Homaya Kino

Cựu TMod Sử
HV CLB Lịch sử
Thành viên
20 Tháng hai 2020
850
2,056
236
Hà Tĩnh
THCS Liên Hương
Đi xe điện thì kiểu lạng lách , đi sướng chị ạ
Em thấy đi xe đạp điện có 1 lợi thế rất lớn đó là khi nào xe hết điện không cần phải dắt bộ :)

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,663
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
thật ra em có ý định đi bằng xe buýt cơ nhưng lại hơi tốn nhiều tiền vì trường cấp 3 bọn em hơi xa
xe buýt à ? sướng thế, mấy đứa ở thành phố có khác :<
Em thấy đi xe đạp điện có 1 lợi thế rất lớn đó là khi nào xe hết điện không cần phải dắt bộ :)
tui đi xe máy điện tính dắt bộ 3 lần rồi, lần nào cũng gần tới nhà thì nó hết điện á :< đi xe điện toàn sợ công an thôi ý, mặc dù là chị luôn chấp hành mấy cái giao thông nhưng mà thấy công an là sợ á. Đi đường nhiều lúc sang đường cũng mệt nữa :v

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
anh nghĩ như thế phạm luật đấy
xe buýt à ? sướng thế, mấy đứa ở thành phố có khác :<

tui đi xe máy điện tính dắt bộ 3 lần rồi, lần nào cũng gần tới nhà thì nó hết điện á :< đi xe điện toàn sợ công an thôi ý, mặc dù là chị luôn chấp hành mấy cái giao thông nhưng mà thấy công an là sợ á. Đi đường nhiều lúc sang đường cũng mệt nữa :v
em cũng thấy nhiều mặt lợi, nhiều mặt hại

• Like
Reactions: peekaiyuan64
Top Bottom