Các bạn ơi nếu mình đã đăng kí học online trên hocmai thì có cần phải đi học thêm ngoài nữa k nhỉ ?

H

hsm9697

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vì mình thấy là nếu học ở đây ( khoá học cơ bản ) học rất chi tiết, dễ hiểu hơn các thầy cô mình dạy ở ngoài. Nhưng nếu chỉ học ở hocmai thì ở ngoài có những chi tiết khác giúp giải nhanh mà mình lại k đc dạy từ các thầy cô ở ngoài.
Mình phải làm sao đây nhỉ. Mình có nên học online hay học ở thầy cô ngoài ( k học cả hai nơi đâu vì nó rất tốn tiền )
:):):):):):):):D:D:D:D:D;););););):D:D:D:D:D:):):):):)

D

donquanhao_ub

Nếu như bạn thấy học ở HM là ổn rồi thì mình khuyên bạn không cần học ngoài đâu

Bạn không cần học nhiều chỗ, học 1 nơi nhưng hiệu quả là được rồi

Học ở HM, thời gian học mình có thể tự sắp xếp được, bạn cũng có thời gian tự học

Chỉ có tự học mới giúp bạn nhớ sâu là lâu kiến thức, nên chân thành khuyên bạn nếu như bạn thấy các thầy cô giáo ở HM đã phù hợp với mình rồi thì không cần học ngoài nữa

Tốn sức, tốn tiền của, kết quả có khi lại không cao :)

Chúc bạn học tốt!

D

diepnth@hocmai.com.vn

Vì mình thấy là nếu học ở đây ( khoá học cơ bản ) học rất chi tiết, dễ hiểu hơn các thầy cô mình dạy ở ngoài. Nhưng nếu chỉ học ở hocmai thì ở ngoài có những chi tiết khác giúp giải nhanh mà mình lại k đc dạy từ các thầy cô ở ngoài.
Mình phải làm sao đây nhỉ. Mình có nên học online hay học ở thầy cô ngoài ( k học cả hai nơi đâu vì nó rất tốn tiền )
:):):):):):):):D:D:D:D:D;););););):D:D:D:D:D:):):):):)
muốn tư vấn khóa học phù hợp với mình thì cứ pm chị nhé:\">:\">

Top Bottom