các bạn nữ cho mình hỏi?

V

vjtkon1998

pan cứ nói rằng chưa mún yêu đuơng lúc này, gia đình k cho phep, bạn cần phải tâph trung ôn luyện cho các kì thj cấp TP, Trung Ương, Quốc gia (chém bừa ra :)))
nói là, có thể là anh em, hoặc oạn bè, nhưng dù thế nào nguwoif đó vẫn sẽ bị tổn thương 1 chút và tình cảm 2 người sẽ k còn nguyên vẹn như lúc đầu nữa :d

C

co_be_buon

Nếu 1người con trai nói với 1 người con gái(anh yêu em)thì mình phải làm thế nào để người đó hiểu và ko thất vọng
à nếu vậy mình sẽ mở nụ cười trên môi
và bắt tay rồi nói chỉ là bạn được không

L

lazygirl58

Trúng mình thế là mình chửi té tát luôn,nhưng mình nhận ra k nên chửi.đối với bạn thì ns nhẹ nhàng cho người đó hiểu chưa thể yêu ngay bây giờ.Nhưng nếu bạn có ny rồi thì đừng ns cho ng' đó biết.trừ khj người đó tự biết.k thì bạn sẽ bị khép vô tội giả dối đó nha.hoặc là nr ng' đó k hợp vs bạn.đại khái là thế

P

phumanh_pro

thế dả dụ bây h mình nới với ha_thao_tn là anh yêu em nhìu lắm ha_thao_tn ơi

N

nkok23ngokxit_baby25

bạn cứ ns là bạn không có tình cảm với bạn ấy và chưa muốn yêu đương, bạn cần phải học, 2 người vẫn có thể là bạn bè để giúp đỡ nhau học, hơn là mất time vào tình yêu
mình cũng như bạn h mình với bạn ấy vẫn là bạn của nhau, bạn ấy nói vẫn đợi mình mới chết chứ :(

B

bingoxanh1308

Nếu 1người con trai nói với 1 người con gái(anh yêu em)thì mình phải làm thế nào để người đó hiểu và ko thất vọng
à nếu vậy mình sẽ mở nụ cười trên môi
và bắt tay rồi nói chỉ là bạn được không

Nó sẽ gào lên và nói :"lộn cái bàn" =))

Tốt nhất là cứ nói :"KHÔNG", nếu ng đó yêu b thật sự thì sẽ hiểu rằng, dù bạn từ chối

thẳng thừng nhưng trong lòng cũng k muốn ng ấy tổn thương. CÒn cứ vòng vo và mềm

mỏng thì ng ấy sẽ tiếp tục tỏ tình đấy ;;) *Đấy là m nói trong trường hợp thật sự b k thích*

D

diepvienz54

"*** có yêu đương gì hết, bố mày chưa muốn mất đời con gái " =)) =)) =)) =)) =)) =))

B

boy8xkute

LƠ.............................|-)|-)

Nó nói xong thì kêu bạn nói j` nghe ko rõ ^^, rồi nhanh mồm nhanh miệng đánh trống lảng thật lẹ:rolleyes:, xong là té(chuồn) cho gấp..............Té xong rồi thì thời gian sau lập tức BB.. =))

M

mike_9696

bạn nói là bạn muốn giữ mãi tình bạn trong sáng với bạn ấy... giờ bạn chỉ muốn học hành thôi, chưa nghĩ đến chuyện yêu đương...hay bạn như mình í nói là có bạn trai rồi...

Top Bottom