các bạn cho mình hỏi chút về vấn đề học phí

M

mynhkhoils1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình năm nay đang học 12 rồi và sắp chuẩn bị thi đại học, mình mới thông qua người thân nên biết đến hocmai.vn có các bài giảng bằng clip rất hay và bổ ích, như phần luyện thi đại học đảm bảo mình muốn đăng kí để có thể xem hết những clip mà thầy cô giáo đã giảng nhưng mình thắc mắc về học phí của chương trình luyện thi này là mình thấy trọn gói của môn vật lí thầy thạo là 530k, vậy đây là mức tối đa mà mình cần nạp hay đó chỉ là mức khởi đầu mà mình đăng kí vào khoá học ấy sau khi mình nạp tiền vào rồi thì có cần phải trả mỗi tháng là 530k nữa hay không hay đó la số tiền tối đa mà mình cần phải trả cho khoá học này....xin các bạn giúp mình với mình mới vào tìm hiểu nên chưa rõ cho lắm :D :D

P

phalaibuon

Như PLB biết thì bạn chỉ cần nộp tiền 1 lần và học cả khóa.

Đây là tiền cho cả khóa học chứ không phải là 1 tháng học. ^^

N

nga.unisex

tất nhiên ghi là cả khóa có nghĩa là đến khi bạn thi Đh mà. hơn nữa cũng ghi rõ ràng thời gian sử dụng dịch vụ đấy thôi

H

heykatykill

Cho mình hỏi mình đăng ký khóa học rồi thì khi tải clip có quy định nào về số lần tải không?

T

thuy1ngay

hình như mình biết HỌC MÃI không có chức năng tải các clip về máy,chỉ có tải tài liệu được thôi!

Top Bottom