Vui cười Cá tháng tư

Đỗ Hằng

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
18 Tháng chín 2017
2,110
2,765
456
20
Thanh Hóa
THPT Triệu Sơn 3
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cá tháng tư này, bạn có chuyện gì vui? Bạn nói dối được bao nhiêu người và họ vui vẻ như thế nào? Hãy chia sẻ những "chiêu trò" mà bạn đã dùng để giúp mọi người thư giãn chút cũng như có thêm "kinh nghiệm" để Cá tháng tư năm sau vui hơn nhé!

Riêng mình, mình lừa được đứa bạn thân ( rất thân luôn) thế này:
Mình bảo nó: Tôi không thể tin nổi tại sao chú tôi lại nợ nần chồng chất đến thế, cả nhà tôi hôm qua qua thức trắng đêm. Bố tôi thương chú, quyết định bán căn nhà và mảnh đất này đi lấy tiền trả nợ. Tôi phải chuyển đến nơi khác sống rồi bạn ạ, từ nay tôi không còn được gặp bạn nữa, làm sao đây. Tôi phải làm sao đây, sao ông trời bất công như vậy.
Nó được phen hốt hoảng và...nhắn tin loạn xạ hỏi đi đâu và chuyện gì đang xảy ra thế.
Không thể tin mình diễn sâu đến thế, còn bạn thì sao?

• Like
Reactions: hoa du

Maianh2510

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
2 Tháng mười một 2018
766
6,544
506
18
Ninh Bình
THPT GVB :3
Cá tháng tư này, bạn có chuyện gì vui? Bạn nói dối được bao nhiêu người và họ vui vẻ như thế nào? Hãy chia sẻ những "chiêu trò" mà bạn đã dùng để giúp mọi người thư giãn chút cũng như có thêm "kinh nghiệm" để Cá tháng tư năm sau vui hơn nhé!

Riêng mình, mình lừa được đứa bạn thân ( rất thân luôn) thế này:
Mình bảo nó: Tôi không thể tin nổi tại sao chú tôi lại nợ nần chồng chất đến thế, cả nhà tôi hôm qua qua thức trắng đêm. Bố tôi thương chú, quyết định bán căn nhà và mảnh đất này đi lấy tiền trả nợ. Tôi phải chuyển đến nơi khác sống rồi bạn ạ, từ nay tôi không còn được gặp bạn nữa, làm sao đây.
Nó được phen hốt hoảng và...nhắn tin loạn xạ hỏi đi đâu và chuyện gì đang xảy ra thế.
Không thể tin mình diễn sâu đến thế, còn bạn thì sao?
mình bị chính con bạn thân troll:rongcon21
hôm nay mình chỉ troll được 5 người thôi còn mình bị 10 người troll lại ,tính cả HA là 11 :rongcon6

vinhngau

Học sinh
Thành viên
20 Tháng năm 2019
23
5
21
20
TP Hồ Chí Minh
trương võ thành trang
Cá tháng tư toàn bị người khác troll không hà có troll được ai đâu

Top Bottom