[C]hiến...[T]ranh.....><.....[H]òa...[P]ình

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lolem_theki_xxi

Cảm ơn chị pe_ju_uc , em cũng định lập ra một cái pic mong cho mấy anh chị của em đừng có cãi nhau nữa .
P/s : Mấy kaka tỉ tỉ vô đây mà coi nha , muội chắc chắn số người muồn hòa sẽ đông hơn lượng người muốn đánh đấy .

T

thongoc_97977

mình chọn:hòa bình
mong bọn boy đừng có chém nhá
------------------------------------------------------------------------------------

L

lolem_theki_xxi

mình chọn:hòa bình
mong bọn boy đừng có chém nhá
------------------------------------------------------------------------------------
Chị ơi , em nói lời này không có ý xúc phạm chị đâu , chị đừng hiểu nhầm nhá , chị sủa hộ lại cho em cái từ bọn boy đừng có chém nhá hộ em với , mấy anh ý nghe thấy thì có muốn hòa bình cũng khó - lại bảo con gái tụi mình nói trước . :) , cảm ơn chị

P

phalaibuon

Chị chẳng hiểu topic này tồn tại để làm gì?
Đk rồi thì thế nào?

Bên thích chiến tranh thì đi gây chiến để bên hòa bình đi hòa giải?

B

bin_iuem

woa, có hẳn 1 pic này á
tui thích ở giữa thôi
nhưng dạo này bên girl xuất hiện 1 đứa thần kinh lung linh ten tsubasar chuyên vào gây chiến với tụi này
cuối cùng câu trả lời của tui là chiến tranh
yoyoyoyoyoyoyoyo

N

nhantd97

mình chẵng hiểu cái pic này là thế nào... như mà dù sao mình cũng thích hòa bình hơn <<mình là boy đấy nhá>>

R

ranmorishinichi

bin : cưng ăn nói cho hẳn hoi
nói chuyện với con gái vậy àh? sao nhok ko xem tại sao bạn ấy lại nói mấy nhok thế B-)
con trai gì mà hẹp hòi, ích kỉ
tớ thì muốn hòa bình, nhưng cũng có lúc phải tức x-(
có áp bức thì có chiến tranh, rồi cũng sẽ có lúc tức nước vỡ bờ mà
con trai : ăn nói cho lịch sự, nếu làm được thì con gái cũng vậy

P

pe_ju_uc

sr nghen.......... zạo này pận học wa', học cả ngày àh, tối tăm mặt mũi luôn =)) nên hok nhớ ra vì sao lập cái topic này nữa.......(chưa già đã lẫm cẫm, chắc già trước tuổi wa') trí nhớ kém (quên lun là pé lập ra topic này chứ) :((
khi nào pé nhớ ra (màh thôi cho là tìm ra đy) lý do lập cái topic rồi thông báo cho mọi người piết nha
pé thật sự xjn lỗi

C

congchuatuyet0911

hihi chi pe_ju_uc oi cho em tham gia voi nha hihihi............
em thì thích chiến tranh hơn :D:D hơi khác so với mọi người nhỉ??? :D:D

L

lolem_theki_xxi

Chị chẳng hiểu topic này tồn tại để làm gì?
Đk rồi thì thế nào?

Bên thích chiến tranh thì đi gây chiến để bên hòa bình đi hòa giải?
Em chào chị , chúc chị , các tỉ tỉ và kaka có một ngày vui vẻ .
Pic này lập ra em thấy cũng có lí đấy chứ chị .
Bên pic của anh bin , em thấy mọi người tranh cãi ghê quá , có muốn chen vô để cho mấy anh mấy chị ý đoàn kết lại cũng không được .
Em nghĩ chị pe_ju_uc lập ra pic này chắc là mong con trai con gái sẽ bình tĩnh giải quyết với nhau chứ không phải là tranh cãi tùm lum như bên pic của con trai và pic của con gái :| < ý kiến này là suy nghĩ của riêng em , không biết chị pe_ju_uc có nghĩ như vậy không >

P

pe_ju_uc

Em chào chị , chúc chị , các tỉ tỉ và kaka có một ngày vui vẻ .
Pic này lập ra em thấy cũng có lí đấy chứ chị .
Bên pic của anh bin , em thấy mọi người tranh cãi ghê quá , có muốn chen vô để cho mấy anh mấy chị ý đoàn kết lại cũng không được .
Em nghĩ chị pe_ju_uc lập ra pic này chắc là mong con trai con gái sẽ bình tĩnh giải quyết với nhau chứ không phải là tranh cãi tùm lum như bên pic của con trai và pic của con gái :| < ý kiến này là suy nghĩ của riêng em , không biết chị pe_ju_uc có nghĩ như vậy không >
hay đấy!!! :D lolem như đọc hết suy nghĩ của pé đấy (nói thiệt), 'ý đồ' của pé pị đoán ra luôn rồi :((

O

one_in_a_milion

không biết đứa mô mà tạo ra pic ni

b-(b-(b-(b-(

*** đến thế là cùng............................:cool:

học mẫu giáo à??

ặc

hiểu gì không??

L

lolem_theki_xxi

b-(b-(b-(b-(

học mẫu giáo à??

ặc

hiểu gì không??
em chào chị , chúc chị iêu của em luôn mạnh khỏe nhá , đừng như anh bin của em < em mới quên chúc có một ngày mà đã ra nông nổi thế .......... nản>
MÀ chị cho em hỏi tí nha chị , chị pe_ju_uc lập ra pic này có gì sai không ạ ?
Em nghĩ chị ý phải hiểu được vấn đề thì mới lập ra pic chứ ?
< sr chị , tại suy nghĩ em đơn giản , nên không hiểu , hỏi lắm chị đừng giận nha ;) >

C

congchuatuyet0911

b-(b-(b-(b-(

học mẫu giáo à??

ặc

hiểu gì không??
chị ơi, em nói điều này chị đừng giận nha!!! hình như chị chưa đọc kĩ và hết pic thì phải??? nếu chị đọc kĩ thỉ sẽ hiểu ra pic này lập ra có ý nghĩa đấy chứ (đây là nhận xét riêng của em)

B

bin_iuem

bin : cưng ăn nói cho hẳn hoi
nói chuyện với con gái vậy àh? sao nhok ko xem tại sao bạn ấy lại nói mấy nhok thế B-)
con trai gì mà hẹp hòi, ích kỉ
tớ thì muốn hòa bình, nhưng cũng có lúc phải tức x-(
có áp bức thì có chiến tranh, rồi cũng sẽ có lúc tức nước vỡ bờ mà
con trai : ăn nói cho lịch sự, nếu làm được thì con gái cũng vậy

muốn tụi này ăn nói lịch sự thế sao cứ hở 1 chút lại giở giọng chảnh lên
lại còn thích gây war
đừng trách tụi này mà trách mình tại sao lại nói mấy câu đó đi
one: này ăn nói cho đàng hoàng đi
làm gì mà mắng người ghê thế hử
lolem: ko nhắc lại chuyện đó nhá

Last edited by a moderator:
L

lolem_theki_xxi

chị ơi, em nói điều này chị đừng giận nha!!! hình như chị chưa đọc kĩ và hết pic thì phải??? nếu chị đọc kĩ thỉ sẽ hiểu ra pic này lập ra có ý nghĩa đấy chứ (đây là nhận xét riêng của em)
Chị ơi , không phải là chị ý chưa đọc kĩ pic đâu , em nghĩ chị ý đang nói chuyện chị pe_ju_uc về nội dung bên pic con trai ý :|

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom