[BUZZ] bạn thích môn gì nhất ?

I

ILoveNicholasTeo

thik học toán và anh nhất nhưng vì chỉ đc chọn 1 nên vote cho môn toán.
môn học mà tui ghét thì nhiều : văn, sử, địa,Công nghệ , Công dân , thể dục,sinh các môn còn lại thì bình thường

T

tuyen_13

Lỡ chọn Vật Lý^^ nhưng nghĩ lại thấy môn Thể Dục học là vui nhất.. Hơi mệt nhưg các bạn trong lớp được cười đùa với nhau thoải mái. Lại đá bóng đá cầu thỏa thik nữa^^

N

nguyenthuydung102

em chọn văn :x
mùa thu Hà Nội,gió thổi nhè nhẹ,cô giảng du dương :x ngủ ngon thật ngon =))

D

dung_92bn

Tui thì thích sử nhất nó giúp cho ta biết được về nguồn gốc của chính mình còn sinh thì ôi trời ơi tui ghét nó nhất quả đất lun

S

study_and_play

Môn nào cũng thik... yêu nhất là anh và pháp... @-)căm thù thể dục...=((
Nói chung tất cả năm ngoái đều trên 8.2, mỗi thể dục là 6.5... /:)
Ko giỏi hết 13 môn được, mang tiếng yếu mon TD cũng được, dù sao cũng thấy khó nhai quá...:| nhìn cảnh học môn thể dục gãy tay gãy chân sợ quá... :p Vậy đi cho nó lành...:):)

Q

quynhdihoc

Hehe.............mình thì thích nhiều lắm. ...........có cái là gượng ép còn coá cái lại là tự nhiên. Nói chung là thích Toán LÍ Hoá Sinh.............úi.........còn hate á................đừng bạn nào hate môn nào nhớ...............thích thì mới nhét dc ^^!
Nói thật ra là mình căm thù nhất môn giáo dục công dân. Lí thuyết còn tạm đựoc nhưng mà học thuộc nó thì chán quá trời...............

O

oack

Hớ hớ tớ thích nhất là môn.......... hichic hổng biết môn nào nữa :D (có lẽ là vật lí :p hí hí ) nhưng có môn ghét nhứt đấy :D là nhưng môn xã hội :(( ko thể nói là ko ghét đc :D nhưng mà vẫn phải cố nhét (stress)( ai cùng sở thích laf thích môn tự nhiên ko :-/ kết bạn với Oack nhé OK?)

P

pttd

mình thì thích nhất môn hoá, ngày xưa thích cả lí nữa nhưng giờ tần số học môn này khủng khiếp quá nên nhắc đến lí bây h thì thấy không thể tiếp thu được gì.Môn Anh cũng thích nhưng mà học nó không được tốt lắm
Ghét nhất là các môn xã hội(Văn , sử, địa, sinh, giáo dục công dân,...).LÍ thuyết thì nhiều mà suốt ngày ngồi đọc thuộc...Chán lắm!!!!!Nhưng mà có ghét mấy cũng vẫn phải cố thui chẳng biết làm thế nào, không học thì chịu....trung bình thì chết!!!!

P

phalaibuon

tui ah'

khó nói quá

thích cả sử và địa

nếu mà phải chọn thì là sử rùi

học sử rất hay

đb là sử trung quốc

hỳ

P

popuri

Mình thích VĂN hình như có hơi nhiều người chọn VĂn ^^! :)

ai chọn Văn kết bạn dzới tui nghen :D

mính hơi ghét môn Công nghệ , Công dân , thể dục ( dân lười ) ^^! đó
hok fải tại nó là dân lười vì Cô giào tui nói chiện khó nghe wá (Công Dân)

thế là ghét cô ghét luôn môn ấy ( kể ra cũng tội cho môn Công Dân ) :( :((

B

banhuyentrang123

em thích hóa vì nó đem lại niềm say mê vào mỗi buổi đến trường thầy cô giảng môn nào em đều buồn ngủ còn lại môn hóa thì ko và môn sử nữa nó rất hay nhưng do chỉ được chọn một nên em chỉ chọn hóa thui

P

ptgmy

Tui chọn địa. Địa là muôn năm. Loveeeeeeeeeeeeeeeeee Địa:khi (34):. Mà hình như có mỗi mình chọn Điạ. Tệ thiệt:khi (46):. Học địa rất vui. Mặc dù tui học địa ko phải là giỏi nhất lớp:khi (181):. Nhưng vẫn thích^^:khi (162):

K

kittylovely39

Còn mình thì chẳng hate môn nào cả.Thấy môn nào cũng hay,nhưng mà môn Lý vừa học vừa ngủ lun.Hihi

9

9X_conduongtoidi

Công nhận môn Địa hay nhưng tớ vẫn thích Lý nhất.
Nếu có lần chọn thứ 2 tơ nhất định sẽ chọn Hoá.;))

T

transontungyb

thik học anh nhưng lại học dốt...hix...hix..., còn ghét hả, ghét học TD kinh khủng, bọn tớ có ông thầy vừa dê vừa ác dã man ...hix...hix...

S

seagirl_41119

thích 3 môn la toán,hoá va anh.Tiếc la không có khối nào có cả 3 môn này.Nhưng thích nhất là Anh.Nhưng trong 3 môn thích này thi môn Anh lai kém nhất,môn Hoá la được nhât.Hic.Nản lun đó.
Ghét thi nhiều vô đối:Thể dục,Lí(sợ chứ không phải ghét),Công nghệ,Sử,Địa(cực ghét),Tin học(đặc biệt la khoản lí thuyết).

Top Bottom