buồn vì yêu

A

anh_anh_1321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ko biết yêu có phải là đúng đắn ko, nhưng yêu mà ko đc ng` kia đáp lại thì trước hết là cảm giác nhục nhã, ngu ngốc, có cả ngớ ngẩn, và thấy trong ng` cứ làm sao, khó tả, nói chung là khó chịu, buồn, cũng ko biết phải dùng từ gì cho chính xác đây nữa
lên diễn đàn đến nay là đc 10 tháng, tôi có quen 1 ng`, và cảm thấy thân thiết, lúc nào cũng nghĩ đến ng` đó, luôn muốn gặp, và nc vs ng` đó, dù chỉ biết ng` đó qua và bức ảnh nhìn ko rõ mặt, ko biết đó có phải là tình yêu ko nhỉ? chỉ biết là lúc nào cũng mong chờ đc gặp ng` ta
mình đã suy nghĩ rất kĩ, cân nhắc kĩ lưỡng và quyết định nói ra, vậy mà kết cục chỉ là 2 chữ "điên ah", lúc đấy mới nhục nhã ê chề làm sao, hóa ra đi nói sự thật lại là 1 con điên!!!???, lúc nào tôi cũng tự an ủi mình là nó nghĩ mình đùa thôi, nhưgn càng cố gắng lại càng thấy mình ngu ngốc, và càng bị chửi nhiều hơn
ai đó hãy nghĩ lại đi, tôi đâu có cố ý thích bạn, và cũng đâu quấy rầy bạn, tại sao lại đối xử vs tôi như thế, để kết thúc chuyện này thì cũng cần có thời gian chứ, sao cứ phải làm tôi buồn mới dc chứ, lúc đầu tôi nghĩ nói ra đc thì thoải mái hơn, nếu bạn ko thích thì tiếp tục là bạn tốt, thế mà ai ngờ nói ra, tình hình lại càng tệ hơn, tệ hơn rất nhiều, hóa ra, tôi chỉ là 1 con ngốc, suốt đời mãi là con ngốc, chẳng bao giờ khá hơn.

@all: tôi chỉ viết ra để giải tỏa buồn, đừng spam nhé, và cũng đừng nên post bài chỉ để viết vài câu an ủi cũ rích và kiếm thanks (xin lỗi, có lẽ tôi hơi quá lời), tôi sẽ rất vui và rất biết ơn nếu các bạn ko post bài

N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

uhm bạn à! thường thì những người mình quen trên mạng hay ngay cả ở trên học mãi mình cũng ko cho bản thân vượt quá giới hạn of tình bạn!
Có khi, tình cảm of bạn danh cho người ấy là một chút gì đó giao động từ con tim! bạn bất chợt muốn nói một điều gì đó hoặc thứ tình cảm ấy hok đc đối phương chấp nhận và cho đó là một việc làm ngớ ngẩn of một người có vấn đề
Ở đó, tôi có thể nhận ra người mà bạn thích chỉ biết đến bạn là một cô bé còn nhỏ! ko xứng đáng vs họ nhưng họ đâu biết rằng bạn lại là một con người có tình cảm
đáng trân trọng.
Thực ra mình nói những lời này bởi vì tâm trạng of bạn mình đã trải quã năm về trước!NHưng mình hơn bạn là 4 năm về trước mình là người chấp nhận tình cảm đó! nhưng roài người ấy vẫn ra đi và hok nói gì thậm chí còn nói mình như bạn đã bị!
Tuy nhiên tình cảm đó trong mình vẫn còn nguyên hok hề thay đổi cho đến tận bi giờ mình hok chấp nhận một lời tỉnh tò nào khác! nói chung là mình vẫn giữ nguyên cái kỉ niệm đẹp mà mình đã từng có. VÌ thế tên of mình mới là nucuoi_nhungnguoidocthan_810
TÚm lại là hãy vui lên bạn nhá! đưngf bun, rồi thời gian sẽ làm vơi đi tất cả:Mhi::Mhi::Mhi::Mhi::Mhi::Mhi::Mhi::Mhi::Mhi::Mhi:

hy vọng là bạn sẽ thật sự hok tức giận khi mình đã post bài viết này
mình chỉ viết bởi vì mình cảm thấy có người giống mình thui

Last edited by a moderator:
A

anhthu1290

có phải ngu ngốc lắm ko khi t.y trên mạng, mình cũng đã chấp nhận, có thể nói như vậy
nhưng rồi .... sự im lặng im lặng và ra đi khiến mình ... buồn ... khó tả ... mình ngu ngốc ...
mình sẽ chờ ... mình cố gắng ... mình vẫn sẽ giữ những kỷ niệm đẹp đó , hi vọng nó sẽ là mãi mãi!
giờ đây , mình ko biết làm gì nữa cả, mình cố gắng lắm , nhưng mình thật sự muốn bỏ cuộc ... xin lỗi!
chỉ mong cậu đc bình an yêu thương của tôi ạ! ko có lần thứ 2 đâu!
trứoc đây t đã ko biết trân trọng cậu , những gì cậu làm cho tôi, nhưng giờ đây ... cậu cũng vậy chăng ? hời hợt đến khó tả, khó chấp nhận...?
là như vậy mãi 2 ! t sẽ cố gắng , cậu cũng vậy nhé! t ko mong cậu quay trở về , ko mong cậu cư xử lại bt với tớ , bởi tớ hiểu rằng tất cả chỉ là cơn gió mà thôi!
chúc cậu đạt được những gì mình mong muốn !
chào cậu! chào những kỷ niệm cùng cậu!chào diễn đàn nơi tớ gặp cậu!
Và thế thôi : em sẽ là giấc mơ _ ok!

C

chinhphuc_math

Bít iu là có zui và bùn mà sao bạn vẫn lao đầu vào iu chứ tình iu làm ta đau khổ nhìu lém bạn hỉu cảm giác đó mà

T

thuyan9i

hic
hỏi thế gian tình ái là chi
mà đôi lứa thế nguyền sống chết
Bây giơ đó chỉ là tình cảm tam thời bồng bột mà thôi

A

anh_anh_1321

hic
hỏi thế gian tình ái là chi
mà đôi lứa thế nguyền sống chết
Bây giơ đó chỉ là tình cảm tam thời bồng bột mà thôi

:))
lâu lắm, à lần đầu chứ, mới thấy bà An nói đc mấy câu chí lí ;))
tình cảm bồng bột cũng nguy hiểm lắm chứ, tuỳ từng đối tượng mà có mức độ ảnh hưởng khác nhau bà nó ạ ;))

M

manhtuan510

:D tình yêu là đề tài muôn thủa. Có nhiều vấn đề lắm, mình cũng chả buồn mà đề cập ra làm gì ~.~
Chuyện của bạn thì.... không phải là yêu đâu.
Mình cũng có vài lần như bạn khi quen vài cô gái lúc chơi game audition.

CHuyện của bạn thì đúng là hơi buồn thật. Có thể là người ta nghĩ bạn bị hâm vì đây chỉ là online, chỉ là ảo. :D
Ai cũng 1 thời yêu đương lăng nhăng. CỨ để nó tự đến rồi tự đi, đừng suy nghĩ nhiều bạn ạ :D

Top Bottom