buồn và khóc

T

tintin_vip

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mỗi khi buồn ta có nên khóc ko ? tôi ko buồn nhưng sao toi đau thế vì sao nước mắt tôi cứ chảy dài tôi cứ nghĩ thời gian sẽ xoá đi hình bóng anh nhưng sao càng muốn quên thì càng nhớ càng đau dường như có một tản đá đè nặng trong lòng bây giờ trời đang mưa tôi càng thấy buồn hơn nhưng vì lí do gì chứ tại sao tôi lại phải chịu sự chỉ huy của định mệnh chứ...............

T

tieuthu258

mỗi khi buồn ta có nên khóc ko ? tôi ko buồn nhưng sao toi đau thế vì sao nước mắt tôi cứ chảy dài tôi cứ nghĩ thời gian sẽ xoá đi hình bóng anh nhưng sao càng muốn quên thì càng nhớ càng đau dường như có một tản đá đè nặng trong lòng bây giờ trời đang mưa tôi càng thấy buồn hơn nhưng vì lí do gì chứ tại sao tôi lại phải chịu sự chỉ huy của định mệnh chứ...............

Buồn thì tại sao lại ko khóc hả bạn

Tớ có thể khóc ngay tức khắc nếu tự nhiên tớ thấy buồn :">

Đôi khi tớ ko muốn nói với ai rằng mình đang khóc vì có lẽ càng dỗ tớ thì tớ càng muốn khóc :">

Có lúc tớ cũng ko hề muốn khóc 1 chút nào Tớ muốn thật mạnh mẽ nhưng....ko thể tự ngăn được nước mắt của mình

Tớ hiểu tâm trạng của bạn mà

Bạn khóc vì người bạn yêu à Chẹp...như thế chắc đau khổ lắm :)

Mong bạn sớm tìm đựơc 1 niềm vui nho nhỏ cho chính mình

Biết đâu ở nơi nào đó anh ấy ko hề muốn bạn buồn thế này đâu ;)

Hãy nghe nhạc để thư giãn bạn nhé

Chúc vui vẻ!

Q

quyenvan07

minh ko hieu? lắm, bạn buồn vì anh ay' " bo?" vậy tai sao ko khoc' nhi?. khóc ko phai? chứng tỏ mình yếu đuối mà khiến mình mạnh mẽ hơn chứ. ah bạn nay` khi viết nên có dấu chấm phây? nha viết liền tù tì khó đọc wa':|. chuc' bạn sớm tìm dc niềm vui mới trong cuộc sống.

A

anhducle

ừ buồn và khóc Dạo này tớ cũng rất hay buồn Mỗi đêm khi tỉnh giấc tớ lại khóc Chẳn hiểu ví sao nữa Tớ thấy nhớ 1 người :\">
Hầu như đem nào cũng vậy tớ cũng khóc Nhưng sáng ra khi tỉnh dậy tớ ko có thấy 1 suy nghĩ nào cả mà chỉ thấy mình khó chịu hơn thôi
Khi tớ buồn tớ ước ao có 1 người ở bên tớ làm tớ đỡ khóc Nhưng có lã tớ sẽ khóc to hơn.......
..hình như tớ đã từng có cảm giác ấy gần giống cậu Nhưng có lẽ tớ hiểu vì sao lại thế và Tớ cố đẻ tránh nó nhưng ko đc.............
........dừng dồn nén cảm xúc điều đó có thể làm bạn khó chịu và buồn hơn Hãy khóc khi bạn buồn và muốn khóc Hãy khóc dưới mưa vì lúc đó chẳng ai nghe tiếng khóc của bạn cả Và bạn có thể nói tất cả những j` bạn muốn nói .................
....cố lên rồi bạn sẽ vượt qua thôi...............%%-%%-

P

phalaibuon

nếu như bạn hok muốn quên
vậy thì tại sao phải quên
hãy ghi nhớ
nhớ = trái tim
hình bóng anh ấy sẽ nhạt dàn theo thời gian
rùi bạn sẽ tìm đc người tốt hơn anh ý mà

Last edited by a moderator:
T

tieuthu258

Buồn và khóc là đôi bạn thân :-\"

@ phalai: Bạn là mod nên bạn cũng biết là ko được sử dụng chữ đỏ khi viết bài mà

Last edited by a moderator:
C

chao mo

nếu như bạn hok muốn quên

vậy thì tại sao phải quên

hãy ghi nhớ

nhớ = trái tim ấy

hình bóng anh ấy sẽ nhạt dần theo thời gian

rùi bạn sẽ tìm đc người tốt hơn anh ý mà

:x oh yeahhhhhhhhhhhhhhhh !!!! :)

Um. Dù bạn có muốn quên thì nó vẫn hiện diện, vẫn là sự thực. Vậy hãy xem nó như là một kỉ niệm đẹp của hai người... Rồi thời gian sẽ trả lời tất cả bạn à. Có những lúc ta tưởng chừng như không thể quên được hình bóng của người ấy nhưng chúng ta không thể sống mãi trong quá khứ, trong kỉ niệm được... phải không bạn.
Mình đã nghe được câu này ở đâu đó và thấy nó rất hay. Bạn thử ngẫm nghĩ nhé:
" Em biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên"

B

balaothuytinh

Tớ thì không hiểu chuyện của bạn lắm, nhưng tớ cũng đã từng buồn, đã từng khóc rất nhiều. Nếu khóc đc thì cứ khóc, để trong lòng sinh bệnh ra! Bạn không thấy những người buồn lâu ngày mới khóc thì nước mắt thường đắng lắm ko? Đắng thật đấy! Và nếu trong 1 thời gian dài không khóc, bạn có thể bị ung thư mắt (hjx, ko tin, search trên mạng ý ). Với cả thường thìkhóc xong rồi lòng sẽ nhẹ nhàng hơn :). Nghe bài này chưa:http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Khoc-Them-Lan-Nua-Bao-Thy.IWZDW8ZU.html
Nghe rùi thì hãy khóc nếu có thể...và sau đó hãy vui lên bạn nhé :).

V

vananh1609

trong tình yêu thì ai chẳng có lúc khóc hả bạn?điều quan trọng là khóc xong thì phải lau nước mắt,đứng lên và biễn cuộc sống của chúng ta thành muôn ngàn bông hoa........
(blog của balaothuytinh đẹp thật đấy,dạy mình cách làm cái hình nền như vậy với ^_^)

Top Bottom