Bức xúc quá không thể chịu nổi nữa rồi đây

V

voodungj

đỡ nhiều rồi mà như này cũng được đừng giảm chất lượng đi là đc rồi hahahaha

H

heobig

ùi tớ cũng vậy tớ còn mất hơn 2triệu rưởi cơ cộng tiền dcom hôm trước bị vietel trừ đi 500k mất luôn cả cái sim bực hết cả mình hic! cùng số phận

m cùgx mất gần 2.5 triệu như bạn mà ko phải mỗi năm nay như thế mà từ lâu ròi đây là vấn đề nan y của hocmai, chắc là họ cố tình ko muốn tăng chất lượng đường truyền ròi
mong học mai cũng phải hiểu cho bọn em nghĩ mình ít chút thui tăng chất lượng đường truyền cho bọn e đi đừng chỉ vì quá sợ mất bài giảng mà kìm hàng như vậy

Q

quang15789

co ai mà phải canh giờ mọi người ăn cơm để lên học cho khỏi lag như tôi k T.T,mà mấy bọn mà đăng lý khóa luyện đề và học cấp tốc thiệt thòi quá!

H

hoanby

lại lac rùi! ......................................................................................................

V

vuhoang97

video học miễn phí ko bị hư như các bạn nói ak?
...nhiều khả năng là do mạng kém hoặc màn hình máy tính bị mờ,xem ko rõ
về việc các bạn nghĩ hm ko có y sửa chữa mình nghĩ là ko đúng.
việc sử chữa cũng đâu có dễ
muốn mời chuyên gia nước ngoài về sửa chữa giúp nhưng ko có kinh phí.

N

nammoadida

nóng máy cháy bu ri đấy, kakaka, giữ bình tĩnh mà thi đại học, trời nắng+nóng tính=nổi mụn=>hot boy..................kakaka!

T

trunghieu1

vì xem video trên đây lag nên đó là một trong những lý do vì sao bài giảng học mãi lại bị dow ...

L

luuluyenmuathuak

giờ thì đơ toàn tập luôn rồi!
mà hotline hocmai ko hoạt động nữa hay sao vậy ?

P

phanphungtan

mấy bạn có thể dậy sớm học . Tầm 4h ko lag đâu . còn ban ngày có thể làm bt hay luyện đề . Vậy là ok rồi . mình nghĩ học mãi cũng đã và đang cố gắng hết sức rồi . Nếu mấy bạn ko học ở học mãi thì sao có thể học được thầy Ngọc , thầy Hùng , ... ( ở nơi khác - HN ) . :> . Thầy Ngọc idol :)) . ( viết lúc đã bớt ức chế :D )

T

thanh.nam

Mình không thể học được, giật kinh khủng, mặc dù mạng nhà mình dùng gói cước cũng không phải là chậm.

Top Bottom