Bức thư của đứa con yêu gửi cho papa và mama

N

nhoc_bettyberry

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Con biết bây giờ papa và ma2 đang rất mệt mỏi nhưng xin hai ng hãy dành chút ít time để đọc bức thư này. Vì con, 1 đứa con tự thấy mình bất hiếu đang cố gắng đánh từng chữ để gửi đến 2 ng.
Con biết, papa và ma2 rất thích nhau. Phải ko ạ? Con thấy thế. Vậy 2 ng đã định nghĩa tình yêu đó ntn, mà lại để 1 chút hiểu lầm làm tan vỡ... Con thật sự rất lo lắng. Papa thì suy sụp đến nỗi ngồi tâm sự vs con cả tối rồi còn bảo tối nay sẽ đi... còn ma2 thì khóa hôp tn khách lại... Chẳng phải như thế đã đủ để chứng tỏ tình yêu của hai ng rồi sao? Thế sao còn đặt lòng tự trọng lên trên như vậy? Con thật sự ko hiểu, nhưng con biết vì sao hai ng cãi nhau. Và lần này là thật sự. Chỉ là hiểu lầm thôi ạ! Thật đó!
Ma2, con có thể là nhân chứng cho sự trung thành của papa. Cô gái đó chỉ đùa 1 chút thôi, và sau đó del ngay những tn đó mà! Papa cũng vậy nữa, để đó lâu nên mới bị nhiều ng trong đó có ma2 hiểu lầm. Papa còn rất buồn nữa, chỉ thiết đi quách cho xong.
Còn ma2, con thề con hứa con đảm bảo là ma2 đã hiểu lầm chuyện này trầm trọng. Tuy con ko xác định rõ hai ng cãi nhau có phải chỉ vì lí do này hay còn lí do khác, nhưng con biết chắc hai ng thích nhau. Phải ko nào? Ai dám phủ định điều đó, bước ra đi!
Papa và ma2 đang tự làm khổ nhau thôi!
Hai ng thật là ngốc!
Đều là đồ ngốc cả!
Con thật mệt mỏi, mọi thứ đang đến vs con một cách quá nhanh và con ko thể giải quyết hết đc. Rất mệt mỏi và muốn buông xuôi. Nhưng con còn gđ, còn 2 người. Vậy mà 2 ng lại làm như vậy, con buồn lắm! :(
Có thể sau khi đọc bức thư này 2 ng có thể cm như: "Ko có lần thứ 2 đâu con" "Kết thúc thật rồi" v...v... hoặc có thể chả ai nói gì cũng nên. Nhưng con ko muốn thế đâu papa and ma2 à! Con muốn hai ng trở lại vs nhau, để con có pa ma, đc chứ ạ? :((
Xin hai ng đó. Hãy tạm gác lòng tự trọng, cái tôi sang một bên và làm hòa đi ạ :((

Đứa con bất hiếu - H- lãng tử :|

P

poro_poro

Tks con vì lá thư con viết .... thực sự bố đã nghĩ lại ... bố nghĩ thật sai lầm khi chọn cái chết ... nếu bố chết đi... bố k còn ju mama con được nữa ... và nhiều thứ bố đang mơ ước sẽ mất ... gia đình ... bạn bè ... các con ... và cái ước vọng chuyên lí còn dở dang... bố đáng cái danh " ngố " mà mama con đặt... ngố mà con ngu ... dại mà còn khờ ... chả đáng 1 thằng con trai ... đã từng yêu mama of tụi con... bố ju mama con nhiều lắm ... nhưng thật sự là mama con còn giận bố ... khó thở ... tinh thần ... tâm trạng ... bố chỉ mong mama con sớm tha thứ ... để bố tiếp tục con đường tươi đẹp còn trong cuộc sống ... bố bây giờ chỉ muốn hét to rằng:

Thằng Ngố này yêu Trân nhiều lắm!

H

hoa_giot_tuyet

K phải là lòng tự trọng...

Cái Trân nó đủ tỉn táo để hiểu tình cảm của thằng Khải

Nó cũng đủ tự tin nếu thẳng Khải có bỏ nó thật hay không

Nhưng có một điều, không phải chuyện gì làm tổn thương rồi nói xin lỗi là được .

Sr vì không hiểu rõ chuyện nhưng cứ chen vào

Chỉ là một chút gì đó cho Trân thôi :)

Pà vẫn cười với tôi, chừng đó là đủ. Cứ im lặng nếu pà muốn và chừng nào đủ để cười hãy lên tiếng :) Đôi khi cần một chút trừng phạt :D

[YOUTUBE]cbYGomf2BEU[/YOUTUBE]

Last edited by a moderator:
T

thjenthantrongdem_bg

trời, đọc thư nghe cứ như gửi đến bố của nhoc_bettyberry

ai ngờ gửi đến thằng Khải vs cái Trân :(

Khải nó điên hết sức

hum wa suýt chút nữa uống thuốc ngủ :|

Mấy trăm lời mình nói hum wa gần như suýt thành công cốc

Ơn chúa!

Khải ơi, sau đừng điên thế nữa, gì mà lấy cái chết ra làm trò đùa :|

Trân ơi, a Men, tha thứ đi !!!!

p/s: chẳng pít nói gì hơn nữa, chị chỉ pít khuyên 2 chúng m thế thui.

Nghe hay k thì tùy

Ai bảo mình là bà mối cơ chứ =))

N

nhoc_bettyberry

Papa và ma2 đã xem bộ phim này chưa. Con đã xem rồi và từ đó con biết được bài hát này.
[YOUTUBE]wR4f8XYluJ4[/YOUTUBE]
Con đường quay trở lại với tình yêu...
Đừng quan trọng hóa vấn đề... chỉ làm nó thêm rắc rối thôi pa ma ạk!
Hãy giải quyết đi ạk!
Con sẽ đợi!

P

phiphikhanh

Lúc đầu đọc tưởng dành cho mà và pa2 nào chớ , ko ngờ:))=)) Tụt hết cảm xúc=((

Mong hai người sẽ quay lại vs nhau:)

A

angel_97

Khải ạ
Trân ạ
Tuj vẫn biết 2 ng` đúng là thik nhau thật!...Nhưng đôi khj cần 1 bước ngoặt để rồi tình cảm tăng lên nhiều hơn!
~ Trân à, tuj hiểu pà cảm thấy như thế nào! Tuj biết tâm trạng ấy lắm chứ...Nhưng pà ko nên làm như vậy đâu! Như thế là ko cần thiết! Đó chỉ là hiểu nhầm thôi mà !
Tuj biết, với tuj, trên cái diễn đàn này, pà vẫn là người bạn tốt nhất đối với tuj! Và tuj cũng ko muốn nhìn thấy pà phải như thế!
[ :) ]
~ Còn Khải , tuj cũng biết, t/cảm của ông dành cho Trân lớn như thế nào!...Đó chỉ là sự hiểu nhầm...thế thôi...Khải nhỷ !
Đừng quá u sầu đến thế...Sau cơn mưa, trời lại sáng!

2 người sớm quay lại nhé !...Bọn tuj vẫn mog như vậy...

D

diep_2802

ty này mới quen pà hôm trước mà hôm sau lại thấy pà gặp chiện :-j

Nhưng mà đọc những dòng trên tui thấy nếu pà mở lòng thì mọi chuyện sẽ êm đẹp thôi

Tui ko hiểu chiện lắm nhưng nếu thật sự pà thjk cái ông poro ấy thì đây là lúc ông ấy chứng minh ty của ổng dành cho pà đó

Chúc ty sớm vui lại nhá:-*

C

conang_buongbinh3007

Trân ak`, Trinh hiểu cảm nhận của Trân lúc này,Trinh không muốn nhắc lại chuyện cũ của mình nhưng Trinh cũng đã từng trải, nhưng đấy chỉ là một tình yêu đơn phương!Trân còn có Khải mà! Trinh tin rằng Trân sẽ hiểu nên Trinh sẽ không giải thích gì thêm!Trân hãy vui lên nhé! Trinh không muốn vì chuyện này, mà tình cảm giữa Trân và Khải..:( và tình bạn của chúng ta nữa:| Trinh cũng buồn lắm, chỉ vì nhưng lời nói thiếu suy nghĩ của mình đã làm ảnh hưởng đến nhiều người! Trinh biết " xin lỗi" không giải quyết được vấn đề gì! Trân ak` hãy vui lên nhé! Trinh tin Trân mà! Trân hiểu cho Trinh chứ :|

"Tình yêu là con dao. Nó đâm nát con tim hay có khi nó khắc sâu vào tim ta những vết khắc diệu kỳ và sẽ theo ta đến cuối đời."

X

xuka_thongminh

hy vọng papa và mama cua nhoc_bettyberry sớm làm lạnh, hy vọng bạn luôn may mắn và hạnh phúc betty ạ

Top Bottom