Bực mình hoc36o quá

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nguyenvanbich_nv

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm trước bảo trì thế quái nào mà tui ko vào được tài khoản, đến khi đọc thông báo mới biết mật khẩu bị reset. Muốn lấy lại phải gửi email, nhưng cái email của tui lâu ko xài, sao nhớ được pass để vô chứ :((, huhu sao học tiếp đc đây, mấy khóa của tui :((.

Đau lòng wa..........................

F

fx570esplus

bạn liên lạc với chị chăm sóc khách hàng là lấy đc pass thôi mà
miễn là cậu nhớ 1 số thông tin khi cậu đăng ký
k mất đc đâu mà sợ, hoặc cậu nhớ pass trc của cậu ^^
vì đây là do hoc36o bỗng dưng thay pass mà k báo trc nên cậu có quyền lấy lại pass acc của cậu ^^ k mất đâu mà lo

Hỗ trợ khách hàng = Yahoo như hoc36o mới tiện chứ : ******.cskh1

Chứ hỗ trợ khách hàng như Hocmai thì chán òm: lúc cần thì 10 lần 5 lần k có ai trực =))
mà lúc chat với hocmai thì giật như ma. Cứ chat = YH như hoc36o tiện dùng nhất ^^

F

fx570esplus

YH của chị ấy đây: h o c 3 6 0.cskh1

bạn add nhé ! có j thắc mắc bạn cứ hỏi chị ấy , onl thường xuyên k như hocmai đâu

T

trantuongvi_36

=)) chắc bạn fx570 chưa xài hết dịch vụ hỗ trợ của học mãi rồi, có rất nhiều cách để liên lạc với học mãi, tớ thấy họ support khá ok, 12h đêm gọi số hotline vẫn có người nghe máy :D.

bạn cũng thông cảm cho họ chứ, số lượng thành viên học mãi đông hơn bên kia nhiều, việc trả lời chậm cũng là điều đương nhiên thôi, bạn so sánh khập khiễng quá ^^.

T

trangnhung11b5

Tớ cũng là 1 nạn nhân như bạn chủ thớt :-<, học ở đấy nguy hiểm quá, họ làm vài lần nâng cấp hệ thống, chắc mất sạch học phí quá :(.

F

fx570esplus

=)) chắc bạn fx570 chưa xài hết dịch vụ hỗ trợ của học mãi rồi, có rất nhiều cách để liên lạc với học mãi, tớ thấy họ support khá ok, 12h đêm gọi số hotline vẫn có người nghe máy :D.

bạn cũng thông cảm cho họ chứ, số lượng thành viên học mãi đông hơn bên kia nhiều, việc trả lời chậm cũng là điều đương nhiên thôi, bạn so sánh khập khiễng quá ^^.
mình chưa đc sài điện thoại di động bạn ạ ^^

mình vẫn thấy hỗ trợ của hoc36o tiện hơn

T

trantuongvi_36

cần gì phải xài số di động mới gọi được hotline nhỉ, tớ vẫn dùng máy bàn ở nhà gọi điện hỏi bài học mãi suốt mà, haizz bạn tớ vừa than phiền mãi không lấy lại được mật khẩu, họ bảo cung cấp CMND, học sinh làm gì có CMND cơ chứ, khổ thế cơ đấy, nó bảo họ hứa trong 30 ngày sẽ giải quyết, chẳng lẽ 30 ngày nhịn học à :|

T

thao_123456

Tớ cũng là 1 nạn nhân như bạn chủ thớt :-<, học ở đấy nguy hiểm quá, họ làm vài lần nâng cấp hệ thống, chắc mất sạch học phí quá :(.
Bạn ơi như thế này không phải rồi.
Mình cũng bị như thế nhưng khi gặp anh hoc 3 6 0 .thicu thì được trả lời và xử lý rất nhanh, có tài khoản ngay để học được và không mất cái gì.
Họ reset là có lí do bạn ạ, đây này http://luyenthi.**********/tin-tuc/...nang-cap-he-thong-bao-mat-cua-hoc360vn&seq=86
Hơn nữa sau khi có mật khẩu mới chúng ta lại có 50 điểm hiếu học nữa, quá đã :D

L

lucky_star_050

hi các bạn ,mình cũng đã bị trường hợp như các bạn ,các bạn cứ liên lạc với yahoo hỗ trợ của anh chị trên h o c 3 6 0 .v n ,không phải là sau 30 ngày mới giải quyết đâu ,các bạn cứ nói rõ thông tin trong tài khoản của các bạn đã đăng kí ,nếu đúng thì có thể nhận lại tài khoản ngay ,vì các anh chị bên h o c 3 6 0 . v n sợ các bạn bị lừa mất tài khoản nên mới làm như vậy
bạn cứ nói rõ thông tin là lấy lại được tài khoản ngay ,nếu không đợi khoảng 5 ngày là có kết quả ,và bạn nhận lại tài khoản để học rồi ,yên tâm đi nhé ,

các bạn có thể add nick hỗ trợ củah oc 3 6 0 .v n :
h o c 3 6 0.c s k h 1

hoặc

h o c 3 6 0.t h ic u ( khi add bo dau cach di nha )

để nhận hỗ trợ ngay trong ngày ,nếu đúng là chủ nhân tài khoản ,và nhớ những gì mình đã đăng kí trong đó

Last edited by a moderator:
B

big_toe806

bảo 30 ngày là thời gian chậm nhất thôi bạn, mình cũng lỡ quên mất email, gửi thông tin đến và lấy lại được rồi (mất có 2 ngày thôi). Mình nghĩ cũng nên thông cảm cho Hoc36o, chắc bất đắc dĩ lắm họ mới phải đổi pass của thành viên để giữ tài khoản cho chúng ta, chứ nếu k làm thế thì tiền của mình trong đó bị mất hết luôn ấy.
Bạn nào không có CMTND thì mượn số của bố mẹ ấy, làm thế mới chắc ăn chứ biết đâu được bọn vớ vẩn nó lấy hết thì khổ mình thôi.
Rút kinh nghiệm nhá, giờ ở trang nào cũng phải có email rõ ràng mà.

Last edited by a moderator:
C

chinh.hoang

Các ông cứ cãi nhau nhiều mà làm gì về Hoc 360 với hocmai. Bị ở đâu đến đó mà hỏi. Đến cái Email của mình mà không nhớ, khi đăng ký học mà không đăng ký bằng email thật. *** chưa từng thấy. Tôi không bênh bên nào cả nhưng tôi tin rằng khi các ông hỏi người ta sẽ trả lời tận tình. Vì quyền lợi của mình hoc 360 vn mới nâng cấp bảo mật, và cũng vì quyền lợi của mình họ mới đưa ra quy định để lấy lại mật khẩu. Qua đây chúng ta nên rút ra bài học là nên trung thực và làm người lương thiện. Hết!!!

T

trantuongvi_36

Họ reset là có lí do bạn ạ, đây này http://luyenthi.**********/tin-tuc/...nang-cap-he-thong-bao-mat-cua-hoc360vn&seq=86
Hơn nữa sau khi có mật khẩu mới chúng ta lại có 50 điểm hiếu học nữa, quá đã :D
Tớ thấy cái lí do của họ k0 hợp lí, nếu họ thay đổi mật khẩu thì hệ thống sẽ tự động gửi email thông báo thay đổi mật khẩu về email đã đăng kí như học mãi vẫn làm, lần trước mình cũng bị thế, chứ làm gì có chuyện khách hàng phải gửi lại email để lấy mật khẩu.

sau vụ này, thực sự tớ k0 tin tưởng vào sự bảo mật thông tin cá nhân của họ lắm, dễ mất tiền như chơi

N

nganhaxuka

ôi trời, sao mà hoảng loạn dữ vậy, làm như trời sập ý, cứ add nick "******.thicu", anh ý hỗ trợ nhanh cực, dù không nhớ chính xác thông tin nhìu cho lắm thỳ vẫn làm lại đc pass, mình mới đc hỗ trợ nè, vui lên đi...

A

amenjesunha

cái bọn hoc36o này bẩn bựa quá đến cái diễn đàn cũng không có, để thành viên sang hocmai khiếu nại mới hài chứ =)) mèn ôi, lại còn kéo nhau vào tạo nick ảo để lăng xê à, nhìn là biết người của hoc36o, đợi bao giờ nhiều mem bằng 1/10 hocmai rồi hẵng so sánh dịch vụ nhé, đàng hoàng như hocmai thì chẳng bao giờ phải sang diễn đàn của hoc36o để ị hôi như tụi mi đâu, biến

A

amenjesunha

Tớ thấy cái lí do của họ k0 hợp lí, nếu họ thay đổi mật khẩu thì hệ thống sẽ tự động gửi email thông báo thay đổi mật khẩu về email đã đăng kí như học mãi vẫn làm, lần trước mình cũng bị thế, chứ làm gì có chuyện khách hàng phải gửi lại email để lấy mật khẩu.

sau vụ này, thực sự tớ k0 tin tưởng vào sự bảo mật thông tin cá nhân của họ lắm, dễ mất tiền như chơi

chuẩn, công tj sai, khách hàng lại phải chịu hậu quả à, ngày trước mẹ mình đi khám răng về sau cái phòng khám ấy đổi địa chỉ, nó chủ động gọi điện báo với nhà mình là địa chỉ mới ở đâu, chứ chờ khách hỏi lại thì có mà mất khách
chả biết cái vụ đổi mật khẩu thế nào, cảm giác như chúng nó bày ra để ăn cướp tiền với tài khoản của mình, rồi gây xì căng đan này nọ, từ hôm nọ tới giờ hocmai đã mấy lần phải chịu cảnh để chúng nó sang nói huyên thuyên rồi, em đề nghi admin check IP, thế nào cũng ra 1 rổ cái bọn hoc36o ấy, cứ ban thẳng vào IP cho khỏi lằng nhằng

H

hocmai.cskh

Hi all!

Theo quy định của diễn đàn Hocmai.vn, Hocmai.vn sẽ không giải quyết các vấn đề không thuộc phạm vi hoạt động của Hocmai.vn.

Xin phép đóng topic tại đây!

Thân mến.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom