Boy hỏi Girl

I

ilovef6

thì tớ bái.......... bai............ lun.........@-@
hehe.................
kon trai kiu? gì muk ngày valinhtinh hok tặng quà cho ny chứ

B

be_bu_8b

hơ hơ mình chưa y nên cũng chưa biết.Nhưng nếu có chuyện đó xảy ra thì mình sẽ xem chàng có biết ăn năn hối lỗi hay ko.Nếu ko có tiến triển gì thì xl cút bye chàng lun.

G

girltoanpro2

:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::các bạn gái ơi!!!!!!! nếu người yêu của các bạn mà không tặng quà vào ngày valentine các bạn sẽ làm j ?????

Chả làm gì cả :'))
Người yêu ở xa, với lại yêu nhau không phải vì quà nên chỉ cần ngày ấy người ta nhắn tin chúc V-day với 1 lời xin lỗi vì không thể bên mình ngày ấy là được rồi :"D. Với lại V-day [14.02] là con gái phải tặng con trai, còn V-day trắng [14.03] con trai mới đi tặng lại. Tại Vn mình con gái ức hiếp con trai ngày gì cũng phải tặng nên mới thế o_O he he.

p.s: Nói vậy thôi, chứ V-day năm nay đi học từ 5h30 sáng [tới trường là 6h30, đi bộ mà ] xong cỡ 10h khuya thì học thêm xong, về làm bài tập xong soạn bài thì qua 15.02 rồi :')). Mà có rảnh cũng chả biết làm gì, năm ngoái hình như rảnh + buồn quá nên lập pic "V-day không anh" ở đây thì phải ^^! Biểu hiện của những đứa thất tình =)*

C

co_chu_nko

à vc tặng quà vào ngày valentine ko quan trọng điều quan trọng muk quan trọng nhất là trong trái tim của ng ấy luôn có 1 bó hoa tặng tz

H

ha_thao_tn

dễ thôi!

mính sẽ có 1 dấu chấm hết cho người đó và mình. vì đó là ngày rất quan trọng đối với chúng mình mà!=((=((

C

co_be_buon

nếu người yêu của các bạn mà không tặng quà vào ngày valentine thì sẽ gọi đt và nói anh quên rồi à

T

thjenthantrongdem_bg

K nên say googbye vội

Phải xem xét tình hình, gia cảnh, thái độ của người đó chứ =)))

Vd: Không có tiền mua quà tặng bạn???? hay nhà hôm đó có tang???? Có việc đột xuất phải đi đâu đó???

Vs lại yêu nhau đâu cần quà cáp, đơn giản chỉ là lời chúc mừng kia kìa :">

Thường thì người ngoài có cái nhìn khách quan hơn :-"

p/s: ước gì mình có ny để thử cảm giác này 1 lần =))))))))))))))))))))

D

dongminh_96

mình chưa yêu bao giờ nhưng nếu trong ngày "va lung tung " ng đó ko tặng quà thì cũng hơi tủi thân :eek:
giả vờ giận chút xíu rồi lại tha thứ cho lành :)
để ng yêu biết lỗi là đủ ;)

C

congchuacaheo175

yêu nhau không phải vì vật chất j cả
quan trọng là hai người có yêu nhau thật lòng không
còn nếu không tặng quà vào ngày valentine đâu phải là người ấy không iu bạn...........
buy làm j,thật khổ

M

mike_9696

mình thì chả sao cả....
chỉ cần nhớ hnay là 14/2 nên rủ đi chơi, làm cái j cho mình vui là dc như hát cho mình nghe chẳng hạn...hihi
yêu người chứ đâu phải yêu quà đâu...hihi

S

soibac_pro_cute

tất nhiên là bùn ko những bùn mà rất bùn
và hỏi người đó rằng có thật sự yêu mình ko nữa
và phải chuẩn bị tâm lí vì chuyện đó nà

L

lovekudoshinichi

puồn lắm chứ .hic2 puồn vô cùng kể luôn cho dù người đó có xin lỗi thì mình cũng rất chi là buồn chỉ cẩn một bông hoa nhỏ thôi cũng đc để biết mình đc yêu thương trân trọng và piết rằng mình quan trọng đối với họ.

Top Bottom