BOX tin học- chuyên mục liệu đã đủ chưa?

Status
Không mở trả lời sau này.
A

anh_cvp

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

SAo em vào diễn đàn học mãi mà không tìm thấy được box về tin học lập trình nhỉ?
Em vào box tin học máy tính cũng chẳng thấy có phần về lập trình pascal, c++ trong chương trình phổ thông! Những câu hỏi về lập trình mà 1 số bạn đưa ra đặt không đúng chỗ thì phải!
Mong BQT tạo 1 diễn đàn con trong phần tin học máy tính để bọn em có thể trao đổi những kiến thức về tin học lập trình phổ thông

Last edited by a moderator:
M

Moderator

SAo em vào diễn đàn học mãi mà không tìm thấy được box về tin học lập trình nhỉ?
Em vào box tin học máy tính cũng chẳng thấy có phần về lập trình pascal, c++ trong chương trình phổ thông! Những câu hỏi về lập trình mà 1 số bạn đưa ra đặt không đúng chỗ thì phải!
Mong BQT tạo 1 diễn đàn con trong phần tin học máy tính để bọn em có thể trao đổi những kiến thức về tin học lập trình phổ thông

Chào em,

Trước hết, thay mặt BQT xin cám ơn những ý kiến đóng góp của em!
Hiện tại, Diễn đàn Hocmai.vn đã có hẳn một chuyên mục về Tin học và máy tính rồi đó em. Và trong đó cũng đã chia ra các sub-box rất cụ thể!
Theo đó, em có thể chọn cho mình những sub-box phù hợp với chủ đề của mình.

Các sub-box theo như đó đã đầy đủ, nên việc tạo thêm là không cần thiết em ạ!

Chào em!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom