box này có mod không vậy

N

nghiemthanhnam

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ban quản trị và các bạn cho mình hỏi là box này có mod không vậy , đôi khi mình và các bạn đưa ra 1 số câu hỏi và đề nghị khắc phục thì chỉ có 1 ,2 topic nhận được 1 câu trả lời ngắn ngọn và hơi chung chung . đôi khi mình tự hỏi mod chỉ như vậy sao , nếu có mod ở box này mong , mod hãy quan tâm chú ý hơn đến ý kiến của bọn mình và hãy cho những câu trả lời hay và sớm nhất .
thank all:)

N

nh0cgjn

ai cũng như bạn thì còn gì là châm ngôn " khách hàng là thượng đế " nữa nhỉ ;)) sáng sớm có hứng học mà vẫn chưa thấy chạy bài giảng. chắc ở trụ sở có chuyện gì đó.

H

hocmai.cskh

Chào em,

Đây là nơi các bạn thành viên có thể gửi các thắc mắc, góp ý, các khó khăn cần hướng dẫn khi tham gia vào Hocmai.vn hoặc diễn đàn như cách nạp tiền, đăng ký, nhập học,... nơi tiếp thu các ý kiến đánh giá, phản hồi từ phía các em về bài giảng, giáo viên, nội dung khóa học thiếu, thừa, hay dở ra sao để có thể điều chỉnh, hoàn thiện khóa học. Người chịu trách nhiệm chính trả lời box này là Anh - Hocmai.cskh. Đúng là có nhiều vấn đề anh trả lời còn chung chung cụ thể là trong việc chậm bài giảng. Vấn đề này cả Hocmai.vn và các thầy cô cũng đã và đang cố gắng thu xếp thời gian để ghi hình bất kỳ lúc nào có thể. Nhưng lịch cụ thể thì cũng chưa chắc chắn nên anh không đưa ra cho các em được trong câu trả lời. Chỉ khi nào dám chắc là bài này sẽ có vào lúc nào thì anh sẽ trả lời cụ thể cho các em. Mong các em thông cảm. Anh sẽ rút kinh nghiệm và trả lời các em tốt hơn. Chúc các em học tốt.

N

nammoadida

nhất các bồ rồi đấy, học còn cần có hứng nữa ha, hay quá ta, còn bao nhiêu lân nữa là đến ngày thi mà giờ học cần có hứng bó toàn thân

Top Bottom