bóng đá thế giới tuần qua

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kenlitu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

- Lazio giành siêu cúp Italia: 1 vài măy mắn đã giúp Lazio đem về siêu cúp Italia. Đây cũng dc coi là 1 bất ngờ khi trước trận đấu Inter có được cả thiên thời địa lợi và nhân hoà
-Chelsea giành siêu cúp nước anh: sau khi vượt qua MU sau loạt luân lưu 11 m đầy cân não , HLV Anceloti đã có chiếc cúp đầu tiên cho chelsea, có thể nói đấy là 1 màn ra mắt khá ấn tượng cửa cựu HLV Milan

Last edited by a moderator:
G

gororo

MU thua là đúng, haha, tôi ghét cái đội này thế chớ...
Hi vọng Liver nhà ta năm nay sẽ vô địch (dù chuyến du đấu ko suôn sẻ cho lắm)

B

boy_thanh_pro

MU thua cũng đúng lắm . tui mong năm nay liverpoor dành được 4 cúp luôn ( đội tôi yêu thích mà hjhhjj , có anh tores và gera nữa )

S

slaven_bilic

ko thèm chấp bọ ghen ăn tức ở,kém cỏi mà còn lên mặt chê đội khác

S

slaven_bilic

liv chỉ là con tép.thua spurs là đủ bik.may mà chỉ thua 1-2.spurs nhưòng bạn quá

K

kenlitu

liv chỉ là con tép.thua spurs là đủ bik.may mà chỉ thua 1-2.spurs nhưòng bạn quá
sao lại nói như vậy dc nhỉ . nếu chỉ nhìn vào 1 trận đấu mà đã xem dc ai la` con tep thì chả đội bóng nào ko phải là con tep cả
Liv thua tot => Liv là con tep
Liv thắng MU ( 4-1 lượt về ngoại hạng anh năm ngoái ) => MU cũng là con tep
MU thắng tot ( 5-2 lượt về ngoại hạng anh năm ngoái ) => tot cũng là con tep
.....................
po' tay

M

messitorres9

bạn nói làm mình không chê vào đâu được, ủng hộ bạn.
Con tép ko phải để loại hắn nói bừa bãi thế được :)):))

L

limitet91

thôi đy mấy pa!
liv là con tép thì đúng rồi!:D
nhìn vào chữ kí của tui thì bik!;))=))
hạng 4 trong top 5 thôi=))

K

kenlitu

hic, tôp 3 ngoại hạng của cậu là vào lúc nào vậy, năm ngoái Liv đúng thứ 2 ngoại hạng đấy nhá

G

gororo

Nói câu nầy là ko thể chấp nhận đc!
Liver khởi đầu chậm chạp nhưng rồi sẽ vô địch cho mà coi
Đả đảo MU!!!!!!!!!!!!

K

kenlitu

à! ý tôi là năm nay ấy.
năm nay liv chả có cửa đứng top 3 đâu =))
mới qua 3 vòng đấu thôi mà đã đoán sao dc
Nếu chỉ xét về lí thuyết thì MU còn đúng dưới Liv đấy, họ mất đi 2 cầu thủ quan trọng là Ronaldo và Tevez, trong khi những tân binh như valencia hay owen và cả Berbatov của năm ngoái cũng chưa cho thấy dc giá trị của mình, có thể nói hiên h MU đang quá phụ thuộc vào rooney.

R

rooney_cool

Có gì các bác qua bình luận ngoại hạng anh nhá! Box này là bản tin bóng đá mà :D

M

marik

mới qua 3 vòng đấu thôi mà đã đoán sao dc
Nếu chỉ xét về lí thuyết thì MU còn đúng dưới Liv đấy, họ mất đi 2 cầu thủ quan trọng là Ronaldo và Tevez, trong khi những tân binh như valencia hay owen và cả Berbatov của năm ngoái cũng chưa cho thấy dc giá trị của mình, có thể nói hiên h MU đang quá phụ thuộc vào rooney.
Nói lí thuyết thì nói làm quái gì, chỉ xét theo lí thuyết thì Real vô địch TBN luôn rồi khỏi đá đấm cho mệt ;))
Còn gì nữa nhỉ, MU phụ thuộc quá nhiều vào Rooney cũng như năm ngoái MU cũng phụ thuộc nhiều vào Ronaldo mà thôi, thời thế tạo anh hùng, hiểu chứ??? Mà nói ko đâu xa, LIV thử không có Gerrard đi xem có đá ra gì ko, có đã ko đá ra gì chắc không có không lọt vào nổi top 5 =))

M

marik

Cái j, kém cỏi á hả, mới bik có mấy đội là lên mặt hả em, năm nay mà thekop ko vô địch thì anh mày ra ở với kún.
Bao lâu rồi thekip nhà ta ko vô địch nhỉ ;)) gần 20 năm rồi nhỉ :))

Năm ngoái có Alonso còn ko làm nổi trò trống gì, năm nay cẩn thẩn mất cả Gerrard, sắp có người ra ở với kún :)) =))

K

kenlitu

đúng là nói lí thuyết thì nói làm quái j` nhưng nếu nói bừa thì còn chả làm quái j` hơn là nói lí thuyết , dù sao thì nói lí thuyết còn có cơ sở hơn
việc năm ngoái MU phụ thuộc vào ronaldo và năm nay MU phụ thuộc vào rooey là hoàn toàn # nhau , năm ngoái kgi MU vẫn còn nhưng cầu thủ có khả năng săn bàn tốt ( ronaldo, rooey, tevez) thì việc ronaldo toả sáng chỉ là nhờ những cá nhân khác có phần " nhường" , những khi ronaldo ko thể toả sáng thì những cá nhân # luôn sẵn sàng , còn năm nay thì sao , chỉ còn mỗi rooney ,

K

kenlitu

những cá nhân # ư , họ cũng ghi bàn nhưng chỉ những lúc đã car đôin đã thực sự thăng hoa hoặc chỉ là những phút chốc loé sáng thôi. thử hỏi trận gặp Wigan ko có rooney ghi bàn thắng giải toả tâm lí cho cả đội thì Mu có thăng dc 1 trận như thế ko, ko có bàn thắng ấy thì chiến 1-0 có lẽ cũng là quá xa vời cới MU
Tui ko phủ nhận việc Liv phụ thuộc vào gerrerd nhưng nói thật Liv nhiệm vụ săn bàn hiện h ko phải có riêng gerrard mà còn có cả torres
sr vì phải viết ra 2 bài

K

kenlitu

Bao lâu rồi thekip nhà ta ko vô địch nhỉ gần 20 năm rồi nhỉ
Năm ngoái có Alonso còn ko làm nổi trò trống gì, năm nay cẩn thẩn mất cả Gerrard, sắp có người ra ở với kún
hic cậu chê người mà cuối cùng cậu cũng thế , mà đấy cũng chỉ là nói bừa thôi , tui xin khẳng định lại rằng Gerrard ko bao h rời Liv

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom