Bổ Sung Thêm Điện và Hóa

C

chichken12t1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình bổ sung thêm 2 dạng tài liệu mới.
1-Các dạng điện xoay chiều , giúp các bạn nắm đc tư duy nhanh hơn.
2-Vecto trượt, 1 pp hiệu quả cho bài toán hộp đen và độ lệch pha phức tạp
3-Hóa, bẫy là yếu tố làm mất điểm lớn nhất của chúng ta.
Em xin mod nhé , để các bạn ý xem.20 ngày nữa xếp cứ xóa.Xin cám ơn mod nhiều
À, tài liệu đề do mình sưu tầm , không phải tự biên soạn hay gì gì đâu.Mong chém nhẹ tay thôi.Có thể có bạn xem rồi, nhưng theo mình kết hợp 2 cái này để đạt hiệu quả cao trong ĐXC.Còn máy phát điện,mình cũng phải tổng hợp dạng đã.

Attachments

• Chi tiết PP ĐXC.doc
    1.3 MB · Đọc: 0
  • PP véc tơ trượt.pdf
    749.1 KB · Đọc: 0
  • Cac bay hay gap trong de thi.pdf
    715.2 KB · Đọc: 0
Last edited by a moderator:
D

dat_nm93

Đúng là bị lỗi phông chữ bạn à. Mình download về nhưng bị lỗi phông nên không đọc được file ĐXC. Còn 2 file kia mình thì đọc được.
Cảm ơn bạn nhiều.
:):)

L

letuqn2

TK bạn nhiều vì những tài liệu ở trên nha!!!!!
ah, mà bạn có tài liệu nào của chương hạt nhân k z( mình đang rất yếu phần đó)

H

hocmai.stress

Đề nghị ai có quyền vào mục hòm thư góp ý xóa những topic không đúng với nội dung làm xộn xộn box ra
Chỗ này là nơi góp ý những vấn đề cho Hocmai.vn; chia sẻ gì vui lòng viết đúng chuyên mục của nó. :-> b-( :))

C

chichken12t1

Vào mà xóa đi.rảnh quá không có việc gì làm đi gây mất trật tự à? Có ngon thì giúp các bạn ý đi.;))

H

hocmai.stress

he he. đùng bức xúc. Cái này tôi nói không sai, đừng ngu mà nổi cơn điên :-j, làm tôi cười vỡ bụng đấy

C

chichken12t1

he he. đùng bức xúc. Cái này tôi nói không sai, đừng ngu mà nổi cơn điên :-j, làm tôi cười vỡ bụng đấy
Đã ngu còn cố tỏ vẻ nguy hiểm.Đọc hết mấy topic kia đi thì nói.Ko thèm chấp mấy loại người như vậy . Nói mà không biết ngượng , không biết hơn ai chưa? mà tinh vi quá hè;))

A

ang3l_l0v3_teen9x

Ê, thần kinh bị phân li ak', chỗ người khác đang trao đổi tự dưng xía zô.......... Không thấy chinhken12t nói rõ ràng đầu pic rồi sao......=))Rảnh thì kiếm việc khác mà làm nhé , đừng có gây chuyện ở đây .

C

chichken12t1

Đây là Vật Lý hạt nhân.Ai yếu thì xem qua.Dạng bài tập tương đối đầy đủ
.Sâu Cả lý thuyết lẫn bài tập , các bạn nên bổ sung thêm phần '' máy đếm xung ''.
Các vd và bài tập đều có ĐA chi tiết.

Attachments

• Ly12_Vatlyhatnhan.doc
    581 KB · Đọc: 0
C

chichken12t1

Bạn nói thế là quả vô giáo dục rồi ,tôi không thèm chấp bạn đâu.Mong anh hocmai.CSKH del bài bạn ấy dùm ,

H

hocsinhkhongngoan

Ăn nói cận thận nhé ! Đừng có nhảy lung tung như loăng quăng gặp nước , pic này không phải là nơi để một số phần tử cá biệt zô ti toe đâu........b-(

ôi sợ chưa này =)) cả cái diễn đàn này nếu thích thì nhích chứ sợ j cái pic cỏn con :))
đừng dọa nạt mình vậy :D mình sợ lắm ý

*** thích ăn nói cẩn thận đây :)) làm *** j đc nào:D

làm đc j thì cứ làm =))

C

chichken12t1

@Fc vẫn cày moon à? Chăm nhể , cày lý thôi.Hóa chả sát mấy học chán lắm.

Top Bottom