Blog của học mãi đâu nhỉ?

L

luci195

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có ai biết blog của học mãi không nhỉ? Tớ tìm mãi mà không thấy, chắc là anh Mod "quên" chưa làm rồi.

Tớ có ý thế này, hay là chúng mình tổ chức một cuộc thi thiết kế Blog cho học mãi đi. Như thế sẽ rất vui và chúng mình có thể trao đổi thêm kinh nghiệm với nhau.

M

Moderator

luci195 said:
Có ai biết blog của học mãi không nhỉ? Tớ tìm mãi mà không thấy, chắc là anh Mod "quên" chưa làm rồi.

Tớ có ý thế này, hay là chúng mình tổ chức một cuộc thi thiết kế Blog cho học mãi đi. Như thế sẽ rất vui và chúng mình có thể trao đổi thêm kinh nghiệm với nhau.
Ý tưởng của em rất hay, anh ủng hộ nhiệt liệt!
Chúng ta cùng thi xem ai giỏi hơn nào!

L

luci195

Cảm ơn học mãi đã cho chúng em một sân chơi bổ ích và ý nghĩa. Em sẽ làm một blog hoành tráng để tặng học mãi (nếu có nhất thì em cũng không cần giải thưởng đâu ạ)

T

thanhhoapro.com

Tui có thể làm nhưng database riêng bạn à
Không xài chung với forum được
Về phần Theme đẹp thì tui limit

Còn ai có code mà xài chung database được thì tui đảm nhận phần theme cho.

Lúc nào rỗi làm thử cái cho học mãi nhỉ

T

thanhhoapro.com

luci195 said:
Tớ nghĩ là chúng mình hãy thể hiện ra bằng "sản phẩm" để người khác phải "tâm phục, khẩu phục", chứ nói xuông thế này thì chán lắm.

P/S tớ thấy có bạn này làm được rồi đây này, bài viết khá ấn tượng về www.hocmai.vn - mái trường của thời đại số

http://blog.360.yahoo.com/blog-5V8iaZ48erXsn8l3b5sRYuU-?cq=1
Uh phục mỗi cái có bài intro khá dài và hay.
Hy vọng bạn này giúp mình 1 tay. Bạn quản lý nội dung thì tuyệt

L

luci195

Tớ thấy như thế không hay lắm vì sẽ không phát huy được hết tính sáng tạo của mỗi người :p
Tớ thấy blog của thanhhoapro.com làm rồi. Ấn tượng lắm, nhưng mỗi tội nó không thân thiện và hơi rối mắt.
Tớ cũng làm gần xong một cái rồi, hay lém đó.

Chắc lần này mình sẽ giật giải mất thôi.

D

dadaohocbai

ÚI thế có chấm phần hình ảnh hok.Tau hok thích phàn đó lắm.Tau viết nội dung là nhìu!!!

Top Bottom