[Bình chọn] - Hoạt động ấn tượng nhất năm 2017 trên HMF1

Status
Không mở trả lời sau này.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em.

Sau một thời gian mở bình chọn vòng 1, BTC đã chọn ra 10 sự kiện được nhiều bạn yêu thích, là đại diện cho diễn đàn của chúng ta trong năm 2017. Từ 10 sự kiện này, chúng ta sẽ bình chọn để chọn ra 1 sự kiện duy nhất là SỰ KIỆN ẤN TƯỢNG NHẤT NĂM 2017 của HOCMAI Forum. JFBQ00169070306AJFBQ00169070306AJFBQ00169070306A

JFBQ00206070426ADanh sách 10 sự kiện tham gia bình chọn vòng 2:

1. [Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin
2. [Cuộc thi] Cây bút trẻ 2017
3. [Cuộc thi] Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017
4. [Box mới] Thế giới quanh ta
5. [Hoạt động] Thử thách cuối tuần
6. [Sự kiện] Chinh phục mục tiêu 30 ngày
7. [Chương trình] Talkshow tối thứ 7
8. [Hoạt động] Mỗi tuần 1 câu nói
9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …

- Thời gian vote: Từ 20h ngày 30/11/2017 đến 20h ngày 14/12/2017 (Mỗi bạn sẽ chỉ được bình chọn cho 1 sự kiện các bạn thấy yêu thích nhất và là điểm nhấn cho năm 2017 vừa qua.)

Lưu ý: sau khi bình chọn các bạn hãy bình luận sự kiện các bạn chọn ở dưới topic này để có thể may mắn nhận được giải thưởng từ BTC nhé. :D

- Giải thưởng:
+ 01 bạn có lời bình ấn tượng nhất và vote chính xác sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1000 HMCoin
+ 04 bạn bình chọn đúng sự kiện ấn tượng nhất năm 2017 lựa chọn ngẫu nhiên: 1000 HMCoin
+ BTC của sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1000 HMCoin

BTC: @Đình Hải @congchuatuyet204

Hãy là thành viên thông minh và sáng suốt khi lựa chọn những sự kiện thực sự ấn tượng.

r107r107r107

mikhue

Học sinh tiến bộ
Thành viên
8 Tháng chín 2017
985
607
154
20
Đắk Lắk
SMTOWN
Chào các em.

Sau một thời gian mở bình chọn vòng 1, BTC đã chọn ra 10 sự kiện được nhiều bạn yêu thích, là đại diện cho diễn đàn của chúng ta trong năm 2017. Từ 10 sự kiện này, chúng ta sẽ bình chọn để chọn ra 1 sự kiện duy nhất là SỰ KIỆN ẤN TƯỢNG NHẤT NĂM 2017 của HOCMAI Forum. JFBQ00169070306AJFBQ00169070306AJFBQ00169070306A

JFBQ00206070426A
9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …

- Thời gian vote: Từ 20h ngày 30/11/2017 đến 20h ngày 14/12/2017 (Mỗi bạn sẽ chỉ được bình chọn cho 1 sự kiện các bạn thấy yêu thích nhất và là điểm nhấn cho năm 2017 vừa qua.)

Lưu ý: sau khi bình chọn các bạn hãy bình luận sự kiện các bạn chọn ở dưới topic này để có thể may mắn nhận được giải thưởng từ BTC nhé. :D

- Giải thưởng:
+ 01 bạn có lời bình ấn tượng nhất và vote chính xác sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1000 HMCoin
+ 04 bạn bình chọn đúng sự kiện ấn tượng nhất năm 2017 lựa chọn ngẫu nhiên: 1000 HMCoin
+ BTC của sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1000 HMCoin

BTC: @Đình Hải @congchuatuyet204

Hãy là thành viên thông minh và sáng suốt khi lựa chọn những sự kiện thực sự ấn tượng.

r107r107r107
mình chọn sự kiện [Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin vì sự kiện này giúp mình phấn đấu học hành, giải đáp giúp các bạn, cố gắng đạt được nhiều điểm thành tích, giúp các bạn học hành tốt hơn và mình cũng có nhiều điều bổ ích hơn!

• Like
Reactions: yo=ona

Di Thư

Banned
Banned
1 Tháng ba 2017
216
348
169
21
Bình Định
THCS Đập Đá
Em vote cho sự kiện [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh.
Câu lạc bộ là môi trường tốt để rèn luyện, học tập các môn. Có thể cùng nhau hỗ trợ học tập. Có nhiều người đồng hành cùng học với mình nên sẽ tránh cảm giác chán nản, bỏ cuộc, lười học. Ngoài ra câu lạc bộ thỉnh thoảng còn tổ chức các event, minigame và có phần thưởng nữa . Chẳng hạn như vừa mới đây Clb Thơ Văn treo giải thưởng là cuốn sách cho một bạn thắng cuộc. ^_^ Mong rằng sau này diễn đàn sẽ lập thêm nhiều clb nữa.

• Like
Reactions: Phạm Thúy Hằng

Lanh_Chanh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng chín 2017
794
1,416
189
Nam Định
National Economics University
Em chọn: 9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh;và tương lai sẽ có thêm nhiều CLB nữa,,,
Câu lạc bộ là nơi rèn luyện trao đổi học tập,là sân chơi tri thức trí tuệ,giao lưu giữa các bạn có cùng niềm đam mê.Tại đây mỗi chúng ta sẽ nâng cao đc kĩ năg của bản thân trong học tập ,trong các lĩnh vực cuộc sống.Qua CLB ta trau dồi thêm vốn hiểu biết của bản thân,kết bạn bốn phương,và cũng tại đây ta gặp đc những người cùng chung lí tưởng,sở thích,đam mê,cùng chí hướng^^.Các bn trong CLB cùng nhau trau dồi tri thức,cùng nhau thảo luận,đưa ra ý kiến,cùng nhau xem xét giải quyết vấn đề,khi đó học tập hẳn sẽ hiệu quả hơn rất nhiều,vấn đề đc giải quyết theo cách tối ưu nhất^^,,Và tất nhiên cũng sẽ cùng nhau giải trí,tranh tài với các event,minigame hấp dẫn thú vị^^,, .CLB giúp cta rèn luyện kĩ năng làm việc nhóm hiệu quả,,^^.Quả thật vô cùng bổ ích phải ko mn,,^^

• Like

Angeliaa

Tiềm năng thiên văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
9 Tháng mười một 2017
1,314
1,699
244
19
Quảng Nam
THCS Phan Đình Phùng
Em bình chọn " Cuộc thi cây bút trẻ 2017 " ạ
Nó là cuộc thi hầu như là 1 trong số các hoạt động lớn năm 2017 trong diễn đàn của chúng ta
Nó còn là nơi để chúng ta thể hiện bản thân thử sức vơi mọi người
Câu của em hơi ngắn nhưng đủ ý ạ

Last edited:

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
- Clb Hóa học vui : là nơi các bạn học giỏi hóa trổ tài, clb thường xuyên tổ chức minigame cho thành viên, những hoạt đông vừa học vừa chơi
- Clb Thơ, văn : là nơi các bạn thỏa sức sáng tạo, làm ra những bài văn, bài thơ hay. clb còn có một sự kiện rất tuyệt : Lễ ra mắc clb thơ văn
- Clb mê vật lí : Clb rất hiểu được các bạn nên mở topic cho các bạn nghỉ phép. Thường xuyên cho thành viên tìm hiểu thêm về nhà vật lí học
- English Club : Clb có mở lớp học cho thành viên học, ngoài ra còn mở chatroom ở discord, có những topic luyện kĩ năng, có topic riêng hướng dẫn cho hội viên
=> Các câu lạc bộ là những box học tập cần có ở HMF. Ở clb, các bạn sẽ thỏa sức thể hiện những môn mình giỏi. Mk sẽ học giỏi hơn, có đôi bạn học cùng tiến. Các bạn có thể trao dồi kiến thức để cùng nhau giỏi hơn. Ngoài ra các clb còn có những minigame hay và bổ ích. Các bạn sẽ lấp đầy những khoảng trống kiến thức. Là một sân chơi trí tuệ.

Đặng Thư

Mùa hè Hóa học
Thành viên
17 Tháng năm 2017
1,288
1,446
249
19
Em chọn "Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Halloween …"
Bởi vì Các hiệu ứng này đem lại không khí Giáng sinh, Halloween.... cho diễn đàn, đồng thời cũng làm cho HMF trở nên sinh động và đẹp hơn nhiều!

• Like

realme427

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,650
3,717
524
Quảng Nam
THCS Lê Đình Dương
Em bình chọn cho 9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh ạ
Vì chúng ta có thể trao đổi bài, giao lưu, sinh hoạt và có thêm những kiến thức bổ ích nhờ các câu lạc bộ này ạ( nhưng rất tiếc chưa có clb Toán Học chị nhỉ)

• Like

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh vì những CLB giúp ta có thể nâng cao khả năng của mình, thỏa sức với niềm đam mê, kết thêm được nhiều bạn, có những minigame giải trí sau những giờ hoạt động, rèn cách làm việc nhóm...:D

Hot Boy

Banned
Banned
Thành viên
25 Tháng chín 2017
127
237
119
17
Quảng Nam
1
Em chọn [Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin vì nó có thể cho mọi người đổi được quần áo HMF, sổ HMF, ...., nó có thể giúp mọi người cố gắng phấn đấu để kết quả học tập tốt hơn.Hơn nữa là nó có thể khoe với bạn bè khiến cho các bạn cảm thấy ghen tị phải cố gắng phấn đấu hơn để bằng bạn đó.Mong HMF ra nhiều những cái bổ ích và sáng tạo thêm những điều mới lạ để chứng tỏ diễn đàn này là diễn đàn số 1 Việt Nam.Một lần nữa em xin chúc BTC mạnh khoẻ và tràn ngập niềm vui.:):):)

• Like
Reactions: realme427
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom