Bình chọn cho video dân vũ của lớp 10 sinh - THPT Chuyên Hùng Vương - Phú Thọ

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

10 CHUYÊN SINH - Minh Tinh tỏa sáng trên bầu trời CHV
Yociexp77

''Chào mừng tất cả các cậu đến với 10 Sinh - nơi có những con người xinh trai, đẹp gái, hài hước và vô cùng tài năng:p. Ở đây, các cậu có thể được là chính mình, có thể cùng nhau lang thang khắp Chuyên để kể về cuộc đời của mình; có thể ngồi hát nghêu ngao ở sân vận độngJFBQ00169070306A ; có thể học 6 thứ tiếng từ một cô bạn mập mạp dễ thương:D; có thể cùng nhau tắm mưa, hò hét khắp trường; có thể cùng nhau chơi bất cứ môn thể thao nào cậu muốn, cùng nhau học đàn, cùng nhau bật nhạc quẩy tưng bừngJFBQ00156070205A mặc kệ thế giới bên ngoài ra sao:)... Tất cả những điều " có thể" mà tớ vừa kể (còn nhiều điều khác chưa nhớ ra ^^) đều là những kỉ niệm mà bọn tớ có được trong suốt hơn 1 tháng vừa qua, từ những con người hoàn toàn xa lạ, bọn tớ đến với nhau như duyên phận, hợp lại thành tập thể 10 Sinh năng động - nhiệt huyết - sáng tạo.:rolleyes:

Video này là thành quả của bọn tớ trong suốt thời gian gắn bó vừa qua, đây cũng là lời chào của 10 Sinh gửi đến CHV, bạn bè gần xa, và cộng đồng diễn dàn học tập Học Mãi;). Hãy đến làm quen và kết bạn với 10 Sinh, các cậu sẽ được tỏa sáng theo cách của riêng mình, được sống những ngày tháng thanh xuân đẹp đẽ, đáng nhớ ở Chuyên. Bọn tớ - theo như lời một bạn tình nguyện viên nào đó đã nói rằng : "Gặp được các cậu, khiến tớ giống như ngư ông lâu năm lênh đênh trên biển, tình cờ bắt gặp loài cá voi xanh.
Thanh xuân của tớ vì có các cậu mà trở nên tuyệt vời hơn bao giờ hết" :oops:

Hỡi 500 anh em! Hãy cmt bình chọnchia sẻ video này cho bọn tớ:). Anh em ta chỉ có kiếp này không có kiếp sau:D. 10 Sinh yêu tất cả các cậu!!!
:r2

Thân ái và quyết thắng!!!''

-------------------
Cách thức tính điểm:
Có 2 hình thức:
- BTC chỉ chấp nhận tính điểm bằng lượt thả tim
<3 tại bài post này trên Facebook. Không chấp nhận lượt like trên Youtube. 1 tim = 1 điểm.
- Các bạn sẽ kêu gọi bình chọn qua Google biểu mẫu
1 vote trong google biểu mẫu = 2 điểm.
Mọi người đều có quyền thực hiện vote bằng cả 2 cách

@Đình Hải
xin phép anh cho em được dẫn 2 link thuộc chương trình Sunday Up - sự kiện chào đón học sinh khối 10 trường THPT Chuyên Hùng Vương - Phú Thọ

Mọi người bình chọn bằng cách thả tym hoặc qua Google biểu mẫu
+ Link Fb: https://www.facebook.com/SundayUpCHV/posts/1543912782314371
+ Link Google biểu mẫu: https://goo.gl/3S8Uhu

Mọi người ủng hộ cho tập thể lớp mình nhé
và tag thêm bạn bè nữa:)
chưa có lịch đóng vote chính thức nhưng khoảng chiều ngày 10.9 hoặc sớm hơn sẽ kết thúc
yêu mọi người nhiều lắm
vote cho mình nha;)

:)

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Em vote cho chị 10 gmail (5 gmail thật , 5 gmail ảo) = 20 điểm
+1 điểm thả tym fb = 21 điểm rồi!
Chúc lớp 10 sinh sẽ thành công!

• Like
Reactions: Ng.Klinh

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
  • Like
Reactions: tôi là ai?

gabay20031

Giải Ba Mùa hè Hóa học 2017
Thành viên
11 Tháng ba 2015
611
805
224
21
Quảng Trị
Yociexp77

''Chào mừng tất cả các cậu đến với 10 Sinh - nơi có những con người xinh trai, đẹp gái, hài hước và vô cùng tài năng:p. Ở đây, các cậu có thể được là chính mình, có thể cùng nhau lang thang khắp Chuyên để kể về cuộc đời của mình; có thể ngồi hát nghêu ngao ở sân vận độngJFBQ00169070306A ; có thể học 6 thứ tiếng từ một cô bạn mập mạp dễ thương:D; có thể cùng nhau tắm mưa, hò hét khắp trường; có thể cùng nhau chơi bất cứ môn thể thao nào cậu muốn, cùng nhau học đàn, cùng nhau bật nhạc quẩy tưng bừngJFBQ00156070205A mặc kệ thế giới bên ngoài ra sao:)... Tất cả những điều " có thể" mà tớ vừa kể (còn nhiều điều khác chưa nhớ ra ^^) đều là những kỉ niệm mà bọn tớ có được trong suốt hơn 1 tháng vừa qua, từ những con người hoàn toàn xa lạ, bọn tớ đến với nhau như duyên phận, hợp lại thành tập thể 10 Sinh năng động - nhiệt huyết - sáng tạo.:rolleyes:

Video này là thành quả của bọn tớ trong suốt thời gian gắn bó vừa qua, đây cũng là lời chào của 10 Sinh gửi đến CHV, bạn bè gần xa, và cộng đồng diễn dàn học tập Học Mãi;). Hãy đến làm quen và kết bạn với 10 Sinh, các cậu sẽ được tỏa sáng theo cách của riêng mình, được sống những ngày tháng thanh xuân đẹp đẽ, đáng nhớ ở Chuyên. Bọn tớ - theo như lời một bạn tình nguyện viên nào đó đã nói rằng : "Gặp được các cậu, khiến tớ giống như ngư ông lâu năm lênh đênh trên biển, tình cờ bắt gặp loài cá voi xanh.

Hỡi 500 anh em! Hãy cmt bình chọnchia sẻ video này cho bọn tớ:). Anh em ta chỉ có kiếp này không có kiếp sau:D. 10 Sinh yêu tất cả các cậu!!!

Thân ái và quyết thắng!!!''

-------------------
Cách thức tính điểm:
Có 2 hình thức:
- BTC chỉ chấp nhận tính điểm bằng lượt thả tim
<3 tại bài post này trên Facebook. Không chấp nhận lượt like trên Youtube. 1 tim = 1 điểm.
- Các bạn sẽ kêu gọi bình chọn qua Google biểu mẫu
1 vote trong google biểu mẫu = 2 điểm.
Mọi người đều có quyền thực hiện vote bằng cả 2 cách

@Đình Hải
xin phép anh cho em được dẫn 2 link thuộc chương trình Sunday Up - sự kiện chào đón học sinh khối 10 trường THPT Chuyên Hùng Vương - Phú Thọ

Mọi người bình chọn bằng cách thả tym hoặc qua Google biểu mẫu
+ Link Fb: https://www.facebook.com/SundayUpCHV/posts/1543912782314371
+ Link Google biểu mẫu: https://goo.gl/3S8Uhu

chưa có lịch đóng vote chính thức nhưng khoảng chiều ngày 10.9 hoặc sớm hơn sẽ kết thúc
yêu mọi người nhiều lắm
vote cho mình nha;)

Em vote gmail 9 nick :D
Còn facebook thì em chịu :D

• Like

tôi là ai?

Banned
Banned
Thành viên
9 Tháng tám 2017
1,831
1,479
224
Hà Nam
THCS dành cho hs cá biệt
Chị cảm ơn nhiều lắm

Hmmm...
Đó là sự kiện chào đón học sinh lớp 10 vào trường, tập dân vũ thi giữa các lớp giúp mọi người gắn kết với nhau hơn ạ:p
công nhận hay ghê mà cũng vui nữa
bạn nam trên đầu cùng đẹp lắm hì

• Like

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
...TT....
11h tối nay đóng vote rồi
Mọi người giúp mình với
:(

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Yociexp77

Thân ái và quyết thắ
iểu mẫu
+ Link Fb
yêu mọi người nhiều lắm
vote cho mình nha;)

1 mail có thể gửi nhiều lần không ạ?

• Like

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516